• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Anh em đừng ai mua code của thằng duymuoi nữa nhé, mình đã biết bộ mặt thật của nó

aaronsinger

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình đang chơi offer solo nên đã mua code của bên duymuoi, nhưng hôm qua net nó yêu cầu gửi data dữ liệu cho nó xem, mình hỏi một vài anh em thì mọi người bảo vào trong phpadmin để xem bảng tracklink sẽ có ip click con offer nhưng k có nên mình có hỏi bên duymuoi thì được câu trả lời khốn nạn kiểu thoái thác thế này đây, tóm lại là nó k muốn fix cho mình , mình bực nhất là nó làm ngay một câu net nào yêu cầu cái đó thì nghỉ net nó, ****** nó , mình đang cần để đòi tiền net , nó muốn thoái thác k muốn sửa nên nói thật vô trách nhiệm, anh em xem ảnh và cẩn thận đừng mua code của nó nữa nhé, lúc nó bán thì nó ngọt ngào tình cảm lắm, bán xong rồi thì kệ ****** anh em đó.

:D chửi hay lắm. nói chung là code nc. dùng 1 lần cạch tới già. Đ' có biết mấy bác thế nào mà vẫn mua. :oops:

vãi chửi :D

nói chung duymuoi code được, mình thấy mua code duymuoi là chuẩn rồi, nhiều người dùng ai kêu đâu, join today mà đã phán như thánh rồi, xem lại mình đi

:D:D chửi ghê thật lúc cần thì anh anh em em ko cần nữa thì chửi như ,... đúng là đởi

Chưa bàn việc ai đúng ai sai nhưng đọc logchat thấy:
Chửi bới trẻ trâu vô học quá. Người ta ko làm dc theo ý mình là cu că.c tứ tung ra.
Đúng là tình anh-em trên mạng nó khác.
Lại clone nick chửi, chắc giữ nick thật lại để nhỡ sau có việc vẫn vào nhờ cậy được.

thật sự là e thấy kỉu tg net của bác nó mún xì cam vì cái đấy nó check đc mà đòi của bác chi :| còn bác duy mui thì cái đó đâu có khó vs bác làm cái cho ng ta hả dạ cũg đc mà

:D. Ko pít bạn này biết mấy admin lớn kiếm cả tỷ vnd/1 tháng đều xài code duymuoi ko nhỉ. có gì nhẹ hàng nói chuyện rồi hỏi han bác ấy.Đồng ý là cách làm việc bác duymuoi hơi có phần nặng nệ, Nhưng cậu cứ nhẹ nhàng sẽ giải quyết dc việc. Muốn làm lớn thì đừng nên đao to búa lớn cái mồm mà lấy nhu thắng cương.

:D. Ko pít bạn này biết mấy admin lớn kiếm cả tỷ vnd/1 tháng đều xài code duymuoi ko nhỉ. có gì nhẹ hàng nói chuyện rồi hỏi han bác ấy.Đồng ý là cách làm việc bác duymuoi hơi có phần nặng nệ, Nhưng cậu cứ nhẹ nhàng sẽ giải quyết dc việc. Muốn làm lớn thì đừng nên đao to búa lớn cái mồm mà lấy nhu thắng cương.
admin lớn nào vậy bạn, riết rồi mmo cũng như cái đa cấp, lúc nào cũg thấy tỷ này tỷ nọ :))

Announcements

Forum statistics

Threads
422,496
174,780
Latest member
d8386z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back