anh em offer vào chơi :)>-

haphongdo

Junior
Reactions
101
MR
0.000
anh em offer cho em hỏi ai là người pro và uy tín nhất trong làng offer của mmo ta vậy?
xin trân thành cảm ơn!:binhsua90:

có lẽ 2 tên khùng khải và huyết
2 tên âm binh đó chắc pro off
còn cả anmi nak,long sệt nak
cupic nữa
e bjk như zậy hok bjk đúng hok

ta nè :-"..... .................

pro nào đây.........em mới ở quê lên nên k bit ak

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

Cứ có Sock ngon , VPS hay HMA ngon thì ai học chút cũng là Pro Off hết :D tha hồ mà cheat chích choác

k phải ai cũng có sock ngon .VPS ,HMA ngon đâu bác

hãy bước đi bằng chính đôi chân và đầu ốc của mình nha bạn.
Offers ko có ai là pro hết họ mày mò tìm hiễu ra thôi bạn ạ. Đừng lệ thuộc vào những gì đã có sẵn, sáng tạo ra những cái gọi là của mình

Hỏi tên pro offer chi vậy bác ? offer nói riêng hay mmo nói chung, nó thay đổi liên tục ai biết sử dụng não bộ thì mới thích nghi mới sống được :">

Về offer thì tui cũng ... hí hí :"> thôi ko nói đâu ngại quá

Offers ko có ai là pro hết họ mày mò tìm hiễu ra thôi bạn ạ. Đừng lệ thuộc vào những gì đã có sẵn, sáng tạo ra những cái gọi là của mình

đây có phải bác cupic huyền thoại đây ko? bác còn tuyển mem ko bác.Nếu phải em tìm bác hoài giờ mới thấy

đây có phải bác cupic huyền thoại đây ko? bác còn tuyển mem ko bác.Nếu phải em tìm bác hoài giờ mới thấy
ừm tớ là cupic đây :">. Làm gì mà tìm hoài mới thấy za.

cảm ơn cậu chỉ bảo!....

Hỏi tên pro offer chi vậy bác ? offer nói riêng hay mmo nói chung, nó thay đổi liên tục ai biết sử dụng não bộ thì mới thích nghi mới sống được :">

Về offer thì tui cũng ... hí hí :"> thôi ko nói đâu ngại quá

thì em muốn vào 1 group nào pro và uy tin đó bác

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

Nút Thanks. :">.
Được thanks là phê :binhsua95:

phê chua......................:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week