Help Anh em PTU đang cần tools gì?

dcbalio

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là đã bỏ PTU gần 2 năm nay, giờ quay lại thấy PTU cũng khác xửa nhìu rồi.

Giờ mình đang theo hướng code, cũng đang cần cụ thể 1 cái gì đó để code cho lên tay, xài đc thì xài luôn :D

Anh em hiện tại đang cần những tools gì với chức năng thế nào thì cứ list ra dùm mình với. Làm đc share ae xài thử luôn cho vui

Reactions
51
MR
0.000
tool all in one: leech DLE, WP, paysite + auto nhập data từ PN và thema + (replace link + image) + post 4rum, DLE, WP,... =))

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
Tình hình là đã bỏ PTU gần 2 năm nay, giờ quay lại thấy PTU cũng khác xửa nhìu rồi.

Giờ mình đang theo hướng code, cũng đang cần cụ thể 1 cái gì đó để code cho lên tay, xài đc thì xài luôn :D

Anh em hiện tại đang cần những tools gì với chức năng thế nào thì cứ list ra dùm mình với. Làm đc share ae xài thử luôn cho vui

boy_poor01 cậu pm cho tớ nhớ thử tools này đc ko, đơn giản

thanhbe37

Newbie
Reactions
110
MR
0.000
chỉ cần 1 tool có thể leech VBB 3. 4. (+WP càng tốt) trong đó kèm theo đã loại bỏ bài có link die vài host thông dụng hiện nay + tùy chọn loại bỏ link host thừa mirror host mình ko dùng đến
>>>>> xuất link trong bài mình đã leech
>>>>> replace link vào bài mình đã leech
dạng file tốt nhất là txt :D

nói chug đc như auto aKai là ok nhất chỉ tiếc là do a ấy quá bận nên chưa thể update host phù hợp với tình hình hiện nay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week