anhdeptraideocanyeuem sắp chết

Status
Not open for further replies.
up cho ai hội đồng nó đi :))

Chủ thớt làm Ex nhiều $ thì thuê giang hồ xử lí nó đi . Có tiền thì luật pháp chẳng qua chỉ là một diễn viên hài .

cái thằng đog đẹp chai như shit thì có , bà già nhà nó

khốn nạn thật thằng chó ăn trên mồ hôi công sức của người khác , chia buồn với bạn

forum chấn động vì con chó scam này và bác polic ca~ mấy ngày trời,
thớt lặng đi đâu mà ko biết thế

Khổ thân thớt...
Con chó vuamoney đó nổi tiếng lắm mà sao thớt con dính đc hả trời? mà mấy ông iem qen giao dịch PP mấy hnay toàn bị dispute, k khéo do con chó này mà ra cả cũng nên....

nhìn mặt nó non mà nguy hiểm thế, ai chém nó thì post hình lên cho anh em xem nhé :binhsua06:

Originally Posted by HIS_saigon
đã giao dịch 135$ +87$ nhưg chưa thành công

135$ đang bị hold
87$ chưa chuyển

đã send tiền qua acb
Mình bị thằng anhdeptraideocanyeue lừa làm trung gian cho nó giao dịch với bạn HIS_saigon số tiền như trên, đây là topic scam của nó http://mmo4me.com/showthread.php?653...yeuem-sap-chet

vì làm refer zeek cho nó nên mình cũng tin tưởng nó, nó bảo tìm người mua pp giúp nó nó sẽ trả hoa hồng cho 3$ trên 1 giao dịch thành công, newbie chân ướt chân ráo vào mmo đã bị dính ngay quả này hơn 4tr chứ có ít gì đâu, pro nào ở TPHCM thì tìm và xử giúp em thằng này với tk acb của nó 139987229 TRIEU MINH QUAN ACB BANK, còn đây là số đt của nó 01233600676

còn về phần bạn HIS_saigon em sẽ có trách nhiệm hoan trả lại số tiền mà bạn ấy bị lừa, hiện tại chưa có tiền trả ngay nên bạn ấy cũng thông cảm cho em la sinh viên nghèo nên mỗi tháng em phải trả cho bạn ấy 200k cho đến hết
mong các bác sớm giải quyết thằng này giúp em !

Chia buồn cùng bác . sẵn tiện mình hỏi luôn là mua PP của ai là uy tín nhỉ .

Thằng này thấy đợt trước police report rồi thì phải,
Nhìn mặt như mặt L** mà cứ tự cho mình là đẹp trai, tự sướng :|
Mà Paypal làm ăn kiểu gì mà giao dịch xong đòi lại đc tiền thì tốt nhất là ko đụng đến nó nữa :|

Tìm địa chỉ nhà nó đi:), riêng mấy thằng scam mà có địa chỉ nhà mình không xử người khác cũng xử:)), tiếc mình ở Hà Nội không thì thằng này....:)), à có ATM nó dò địa chỉ nhà nó được đấy cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week