anhdeptraideocanyeuem sắp chết

Status
Not open for further replies.
dia chi cua no day Triệu Minh Quân, 01233600676 , boybock_tim_girlsock: Tai khoan Dong A bank : 0102486249 Gò Vấp hồ Chí minh

15/2B Duong So 5 . P13, Go Vap

32/40 Cao Thang P5, Q3

nơi nó từng làm việc
95a Phan Đăng Lưu , P7 , Quận Phú Nhuận
còn cái add trên là địa chĩ nó ỡ nhưng ko bít còn ko

Last edited by a moderator:
15/2B Duong So 5 . P13, Go Vap

32/40 Cao Thang P5, Q3

nơi nó từng làm việc
95a Phan Đăng Lưu , P7 , Quận Phú Nhuận
còn cái add trên là địa chĩ nó ỡ nhưng ko bít còn ko

chắc nó chuồn rồi mà viết lên thế này đảm bảo thằng Scam nó cũng đang đọc TOPPIC này và thuê vệ sỹ bảo vệ

Originally Posted by HIS_saigon
đã giao dịch 135$ +87$ nhưg chưa thành công

135$ đang bị hold
87$ chưa chuyển

đã send tiền qua acb
Mình bị thằng anhdeptraideocanyeue lừa làm trung gian cho nó giao dịch với bạn HIS_saigon số tiền như trên, đây là topic scam của nó http://mmo4me.com/showthread.php?653...yeuem-sap-chet

vì làm refer zeek cho nó nên mình cũng tin tưởng nó, nó bảo tìm người mua pp giúp nó nó sẽ trả hoa hồng cho 3$ trên 1 giao dịch thành công, newbie chân ướt chân ráo vào mmo đã bị dính ngay quả này hơn 4tr chứ có ít gì đâu, pro nào ở TPHCM thì tìm và xử giúp em thằng này với tk acb của nó 139987229 TRIEU MINH QUAN ACB BANK, còn đây là số đt của nó 01233600676

còn về phần bạn HIS_saigon em sẽ có trách nhiệm hoan trả lại số tiền mà bạn ấy bị lừa, hiện tại chưa có tiền trả ngay nên bạn ấy cũng thông cảm cho em la sinh viên nghèo nên mỗi tháng em phải trả cho bạn ấy 200k cho đến hết
mong các bác sớm giải quyết thằng này giúp em !
Xác định chơi nó lại thì rút hết $ từ Zeek về và đâm acc cho thèng đó dính chấu luôn, chứ giờ nghĩ cảnh làm upline cho thèng scam thấy tâm lý ko được thoải mái lắm nhỉ.

ê cái thằng chính giữa sau cùng tóc dài là bạn mình đấy :binhsua10:

ê cái thằng chính giữa sau cùng tóc dài là bạn mình đấy :binhsua10:

vậy giúp mình tìm thằng chó kia đi cậu !

vậy giúp mình tìm thằng chó kia đi cậu !
Vào 1 ngày đẹp trời, dùng 1 số điện thoại khác nhờ bạn gái gọi vào nói anh ơi em có cái laptop muốn bán, anh có mua thì ghé xem dùm rùi cho số nhà nào đó hẹn giờ xong nó tới là bạn bụp nó liền.... Tên này mua bán thập cẩm luôn mà....

mấy thằng đó mà để tôi bắt được là tôi chém hết cả nhà no.1 lũ dog khốn kiếp.ăn trên xương máu người khác

chắc nó chuồn rồi mà viết lên thế này đảm bảo thằng Scam nó cũng đang đọc TOPPIC này và thuê vệ sỹ bảo vệ

Chuồn gì . Vẫn đang nc với nó bt :|

thằng này lúc vụ Rinny scam, pm mình chửi mình mới đâu chứ, chửi mình scam, hóa ra nó lại đi scam :m098:

Nói tóm lại giải quyết thế này

- Supportunivest : Bán hộ PP .. Đc chia lời 30% từ số tiền bán .. Nên giờ bị scam . Không trách được
- Đây là thiệt hại từ cái trung gian qua PP

Ch này các bạn nào k liên quan thì đừng vào hùa rồi chửi " Chó " .. Vì thật sự " Chó " nó không liên quan gì trong này . Và nó không xứng đáng lấy ra chửi đâu nhé ! . Nhiều người còn thua cả con " Chó "

Mình có nói chuyện Và cũng hiểu ra vấn đề
bạn ý chịu đền bù nhưng không thể đền bù 100% được
- vpsgame : đền bù thiệt hại 20%
- white: 30%

Nếu 2 bạn cảm thấy có thể nhận được số tiền này thì hãy pm nhé !
Vì bạn ấy bảo cũng là người trung gian có ng nhờ bán PP hộ ! .

Nếu mang danh scam thì bỏ luôn rồi . Không nhất thiết phải chịu rồi đền bù giùm đâu nhé !
Mời 2 bạn vào giải quyết
!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29