Anhhungvole vào đây xem cái

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mình mở topic này để cho anhhungvole vào đối chất
1.Mình vào forum này đã lâu rồi , mục đích gõ captcha kiếm tiền thôi.
Hồi trước có làm web bên vietvbb , nick tím.Chuyển qua GA kiếm không được nên qua captcha , gần đây có HYIP 5$ vào liq theo thời thế.Vào đọc thread thì thấy có nêu tên mình.
2.Chưa bao h gây thù chuốc oán / mượn tiền / scam / chửi / vu khống bất kì ai trên forum này.
3.Yahoo của mình trước giờ vẫn vậy , DAB có name đàng hoàng , more info đầy đủ , cả sdt , việc gì mình phải scam ?
4.Có bạn trong forum quen mình ngoài đời , mình ở TPHCM , nếu cần thì đến nhà mình xác nhận.Group mình gõ captcha , tổng cộng 8 người thì 5 người ngoài đời quen mình , 2 người còn lại tuyển onl từ topic captcha referer.
5.Có thể cho mod check máy mình , chỉ có anime với JAV thôi , bạn nào thích check cũng được , mình sẵn sàng cho check.
6.Mong bạn bỏ cái sign đó đi , tuy rằng không làm ăn nhiều trên forum , chỉ gõ captcha nhưng con người sống mà cả cái danh dự mất đi thì sống để làm gì ? Trước giờ tớ là người trọng danh dự.
7.Facebook tớ có cả trường trong đó , ảnh mình có đầy đủ , tên là Miku Yuki trong group MMO4ME , bạn có thể check , nhưng xin đừng inbox chửi / mắng / làm phiền các kiểu.

Last edited by a moderator:

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
à , trước có thấy nick cậu mấy lần và sau 1 vài thao tác kiểm tra cơ bản thì thấy nghi vấn với Kai tó nên cho vô sign chơi :binhsua58: (tuy nhiên mình ko ghi đầy đủ nick nha, nhìn lại chữ kí đi có dấu * - đây là cách lách luật của mình xử dụng với Kai tó)

Nhớ ko nhầm trước sau khi Kai tó bị ban 1 vài nick thì nick bạn mới hoạt động trở lại 25-5

Nói thật là mình nghĩ là nick này là của bạn, nhưng do đặt pass dễ và ko sử dụng có kẻ đã mò pass và sử dụng vào thời gian gần đây (cái này thì forum bị nhiều rồi) - Và người mình nghĩ là đang sử dụng tài khoản này là Kai tó, nhưng nếu ko phải thì cho mình xin lỗi và edit topic sign cùng topic liên quan.

Tuy nhiên minh xin phép quan tâm bạn hơn người khác :binhsua50:

Upvote 0

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Xúc phạm tới danh dự có thể Repost lên các MOD, khong việc gì phải xin xỏ cậu à.

p/s: rieng tôi thấy anhhungvole là thằng nào mà cái gì cũng biết, chuyện gì cũng xía vô cứ như mình biết tất cả mình là anh hùng ???.
Account thì đăng ký mới 4 tháng mà chuyện của vài năm trước cũng biết.
1) clone của 1 account nào đó
2) Nick mới của 1 account nào đó trước đây bị banned ( vì sao banned ?? )

Upvote 0

MikuYuki

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Follow me on Facebook
Thoải mái đi bạn , có gì thì pm yahoo mình check teamviewer full control cho bạn xem full ổ đĩa cũng được.
Có cả pass / các loại account của mình trong dropbox nếu bạn muốn xem.
Mong xử lí vụ này êm đẹp vì mình không hề muốn gây thù chuốc oán với ai

Upvote 0

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
Xúc phạm tới danh dự có thể Repost lên các MOD, khong việc gì phải xin xỏ cậu à.

p/s: rieng tôi thấy anhhungvole là thằng nào mà cái gì cũng biết, chuyện gì cũng xía vô cứ như mình biết tất cả mình là anh hùng ???.
Account thì đăng ký mới 4 tháng mà chuyện của vài năm trước cũng biết.
1) clone của 1 account nào đó
2) Nick mới của 1 account nào đó trước đây bị banned ( vì sao banned ?? )

có khi nào UTLG ko :binhsua56:

Upvote 0
Thời gian đó mình vừa thi HK2 xong mới có thời gian rảnh onl , hiện cùng nhóm bạn kiếm ít tiền qua đợt hè , nếu bạn nghi mình là Kai mình có thể cho bạn check toàn bộ.
Topic đó mình cùng zerox10 mua wmz đó , bữa đó k có DAB nên phải mua = baokim.
Mình không ngại gì mấy vụ này đâu , chỉ sợ danh tiếng của mình trên 4r đi tới đâu là bị gắn cái mác là Kai thì mệt lắm.
Mình ở Bình Thạnh , nếu ở gần có thể đi cafe xác nhận cho bạn.
Mong bạn sớm bỏ sign.
Thân.

Upvote 0
Thời gian đó mình vừa thi HK2 xong mới có thời gian rảnh onl , hiện cùng nhóm bạn kiếm ít tiền qua đợt hè , nếu bạn nghi mình là Kai mình có thể cho bạn check toàn bộ.
Mình không ngại gì mấy vụ này đâu , chỉ sợ danh tiếng của mình trên 4r đi tới đâu là bị gắn cái mác là Kai thì mệt lắm.
Mình ở Bình Thạnh , nếu ở gần có thể đi cafe xác nhận cho bạn.
Mong bạn sớm bỏ sign.
Thân.

ko cần phải thế đâu bạn :)) Nếu bạn nói vậy thì mình edit lại thôi.
Trước cũng phát hiện bạn là vòa buổi sáng sau khi gõ captcha nên nhìn lộn cái năm join là 2012 thành 2013 nên kết luận là clone và kiểm tra last post thấy cuối cùng là 25-5-2013 nên mình nhầm lẫn thôi.

Nói chung là nếu ko phải Kai tó thì mình xin lỗi và edit lại những gì liên quan đến bạn :D

Upvote 0
Thôi không sao đâu bạn.
Giải quyết êm đẹp rồi mong mod close.
Nếu còn ai nghi ngờ mình thì cứ lập ra cái report mình sẽ vào cho mod đối chứng đầy đủ.
Thân.

Upvote 0
P/s các bạn ý kiến: Kệ em đi các đại ca . Mỗi người có 1 sở thích riêng. Các bác có sở thích sóc lọ, bợ ass để kiếm tiền , spam để scam..... abc xyz thì sao lại cấm em có sở thích chém gió và ý kiến với những điều ....mà nhiều bác ko dám nói =))

Em cũng biết là nhiều lúc em hơi nhảm, hơi quá và thích tham gia vào chuyện đek liên quan đến bản thân, nhưng ko có mấy thằng dở hơi như em thì chắc các bác cũng mất vui nhỉ =))

Mấy bác cũng ko phải lo cho em về việc kiếm tiền hay sử dụng thời gian vì em vẫn có nick để hoạt động bt trong forum (vâng, nick để ủng hộ mọi người cho dễ kiếm tiền, giao dịch) . 1 Nick để chém gió và nói lên những gì muốn nói. 1 Nick mượn để giao dịch khi cần thiết.

Thế là OK rồi , đúng ko nhỉ =)) À nick chính của em hả hình như là conglylentieng mà cũng ra đảo vì ... Lí do : trong cái tên có đó =))

Upvote 0

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
ông thấy nghi vấn 1 cái lập tức để sign bảo người ta là Scam @@ thánh vãi *** :))

"Tuy nhiên minh xin phép quan tâm bạn hơn người khác"...... Tuy vậy nhưng thớt chẳng phải quan tâm cái này làm gì... mình nghĩ mấy cái trò vớ vẩn + quy chụp võ đoán như thánh của ông này đủ để cậu report cho ra đảo 4 de vơ rồi :))

Upvote 0

ancunhan

Senior
Reactions
199
MR
0.000
h chủ thớt *** với anhhungvole 20wmz (hoặc PM)
cho 1 MOD nào đó teamview các kiểu
ai thua thì trả tiền >>>>làm cái event cho ae
Chơi vậy mới chơi thớt ah, nếu bạn trong sạch thì cứ chơi tới bến đi

Upvote 0
h chủ thớt *** với anhhungvole 20wmz (hoặc PM)
cho 1 MOD nào đó teamview các kiểu
ai thua thì trả tiền >>>>làm cái event cho ae
Chơi vậy mới chơi thớt ah
=)) Vạch mặt scam như trò vui chứ lợi ích gì mà tiền nong =))

em là người chứ có phải thánh đâu mà ko có nhầm lẫn =))

Tuy nhiên nhầm lẫn của em cũng có lí do cả, các bác đọc lại ở trên.

Upvote 0
ông thấy nghi vấn 1 cái lập tức để sign bảo người ta là Scam @@ thánh vãi *** :))

"Tuy nhiên minh xin phép quan tâm bạn hơn người khác"...... Tuy vậy nhưng thớt chẳng phải quan tâm cái này làm gì... mình nghĩ mấy cái trò vớ vẩn + quy chụp võ đoán như thánh của ông này đủ để cậu report cho ra đảo 4 de vơ rồi :))

report đi =)) có ảnh kìa ;) Nick có dấu * mà =))

Nếu mà như vậy là ra đảo. Thì từ vụ ta report : BeatVi*lin, HYI*GROUP, ..... 1 số vụ nữa , thì Kai tó nó report ta ra đảo từ lâu rồi =))

Kết thúc ở đây nhé ;) Việc em tìm scammer Kai tó ( only =)) ) là do em thích, và điều này ngoài việc có lợi với member ra chưa có hại gì (ngoài lần nhầm lẫn này - Dù cũng có 1 số nghi vấn về hoạt động trở lại của nick này 25-5-2013 cùng thời gian Kai tó bị ban mấy nick vì mình report nhưng cứ coi là nhầm đi vì mình ko dám chắc chắn về điều này :D ) nên là các bác đừng ý kiến về chữ kí của em ;)

còn về mấy nick vào chửi mình thì 100% là ko phải tự nhiên đâu: Nhớ ko nhầm thì ông sangbt kia a cay mình từ vụ muốn đăng ký làm MOD nhưng mình vào ý kiến là giờ MOD nhiều quá sẽ làm nhiều vấn đề nảy sinh dễ và ko cần thiết nên có vẻ có topic này là nhảy vào.

1 Số nick khác như AP-... ,.... gì đó thì hình như là trên chatbox nên mấy vụ mình report bè lũ chatbox (hội nhóm chatbox) gì đó trước đây nên có phần a cay nhảy vào luôn

Và sẽ có 1 số nick clone của scam khác nhảy vào như emdenvoi... , ... .gì đó tranh thủ nhảy vào cắn mình vì a cay bị mình bóc mẽ trước đây

Nói chung là vậy, còn ai là người tốt , ko có vấn đề gì thì có bao giờ mình để ý đâu :D và những topic của mình họ vào đọc cho vui chứ ko ý kiến gì

THế nhé ;) Ăn cơm

Upvote 0
Nếu danh dự chỉ coi = tiền thì quá ít rồi.
Cái mình cần là lấy lại danh dự của mình thôi , còn anhhungvole làm gì thì cứ tiếp tục làm việc của bạn ấy.
Mình không đồng tình cũng như phản đối cách làm của bạn , mỗi người có một quan điểm riêng dẫn tới các hành động khác nhau.Và mỗi người đều đóng vai trò các mắt xích trong các forum này nên mình cũng chả muốn ban / *** tiền làm gì , mất lòng nhau cả , mà được tí tiền đó thì mình đi gõ captcha với gr mình còn lẹ hơn.
Cảm ơn anhhungvole đã remove sign và mong mod close topic.
Các bạn có thể tạo topic ở mục chat riêng để bàn về anhhungvole , mình ít tham gia vào các topic chửi / ném đá nhau lắm :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week