Warning CodeGym Đà Nẵng lừa đảo

Thì nó chạy qc nhiều nên mới có nhiều người dính đó, cam kết quá trời, xong ra trường phát thì phủi tay =)))
Giờ nhiều bên chạy qc quá trời nên người dùng trước khi học chịu khó tìm hiểu chút về trung tâm học ntn.

Giờ nhiều bên chạy qc quá trời nên người dùng trước khi học chịu khó tìm hiểu chút về trung tâm học ntn.
nó chạy nhiều page lắm bác, và nó phủ khắp cả nước nữa. Bác chỉ cần tìm kiếm về công nghệ thông tin là quảng cáo nó xuất hiện khắp nơi luôn, block ko hết đâu =))) trước e tìm kiếm tí mà qc xuất hiện cả tháng trời, block mỏi tay vẫn hiện :))

cái bằng nó cấp chả khác gì giấy lộ :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: đem tới đâu họ cũng lắc lắc xua tay

Update 25/07/2024
Khi hỏi về hợp đồng về mình ký 180 ngày thì không có mà mở miệng ra thì cứ 180 ngày, trong khi 180 ngày là quyền lợi của nó mà nó không ký hợp đồng, lúc đăng kí thì chỉ nói 60 ngày thôi nên các bạn lỡ có đi học thì hỏi cho kĩ nhé.

Update 25/07/2024
Khi hỏi về hợp đồng về mình ký 180 ngày thì không có mà mở miệng ra thì cứ 180 ngày, trong khi 180 ngày là quyền lợi của nó mà nó không ký hợp đồng, lúc đăng kí thì chỉ nói 60 ngày thôi nên các bạn lỡ có đi học thì hỏi cho kĩ nhé.
View attachment 264769
Mình nghĩ giờ có nói gì thì bên đó cũng lôi thêm trăm lý do để từ chối hoàn tiền cho bác thôi.

Thế tình hình sao rồi có làm gì đc nó ko.Do nó tuyển sinh vô tội vạ nên nó phải chịu trách nhiệm lên chữi cmn đi
Nó bảo mình đồng ý với hợp đồng 180 ngày của nó, mà nó không có bằng chứng giấy tờ gì cả nó nói lời nói có thể làm bằng chứng nhưng hôm đó mình im lặng (có gần chục người làm chứng) đợi nó rep lại thôi. Mình có spam cmt các ads tuyển sinh của nó rồi b :(
Đăng lên cho mn biết mà né thôi chứ đòi lại tiền thì khó

Nó bảo mình đồng ý với hợp đồng 180 ngày của nó, mà nó không có bằng chứng giấy tờ gì cả nó nói lời nói có thể làm bằng chứng nhưng hôm đó mình im lặng (có gần chục người làm chứng) đợi nó rep lại thôi. Mình có spam cmt các ads tuyển sinh của nó rồi b :(
Đăng lên cho mn biết mà né thôi chứ đòi lại tiền thì khó
View attachment 264887
Nếu nhà bạn có điều kiện hãy kiện ra tòa vì án phí tòa hình như cũng tốn tiền cái này mình ko rành.Nói thậy bỏ bao nhiêu công sức vào học lấy lại 51 triệu nó chẳng là cái gì so vs công sức bỏ ra cả.Nhà có điều kiện mình khuyên bạn nên kiện.

Cam kết thì cứ cam kết vậy thôi chứ coder giờ đông như quân nguyên thì lấy đâu vị trí cho học viên 6 tháng :)), giả sử là có đi hoặc là cố tìm cho có thì cũng là liên doanh, hợp tác với những bên không ra gì, có khi không nhận những việc như vậy lại là tốt ý chứ :))

Với theo mình thì code củng chỉ là phụ thôi, có mấy dự án hóc búa, phức tạp hay là hack các thứ thì chắc mới cần đến coder giỏi, còn lại code biết sơ sơ là được rồi !

** Nếu nói muốn kiếm tiền, thì cái chính là phải có tư duy làm "ông/bà chủ".

95% coder là làm giàu cho người khác, 3% thì code vì đam mê, 2% mới tự làm giàu cho bản thân :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,874
174,048
Latest member
tinghiact

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom