SCAM Antadwings.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

bổ sung LR cho mình nha , phải chơi pp dc ngon quá làm mình đk thêm cái LR
LR : U2526462

Cảm ơn bạn đã ủng hộ!

Up lên ngày mới nào, còn ai quan tâm thì vào nhé!:dance:

click

Mình đã nhận được 2 lần proof của trang này, và cũng đã upgrade lên gói $10.83 nên rất cần các bạn giúp phụ 1 tay.

up phụ thớt 1 tay kiếm thanks

Mình đã nhận được 2 lần proof của trang này, và cũng đã upgrade lên gói $10.83 nên rất cần các bạn giúp phụ 1 tay.

up phụ thớt 1 tay kiếm thanks
Muốn thanks có ngay.

mình đã Ref
id:kimnhanhst
paypal:[email protected]
Cảm ơn bạn, đã thấy bạn. Bạn vui lòng bổ xung tài khoản LR giúp mình nhé, mình không refback qua paypal.

thớt cho hỏi site này có auto không vậy, nhiều ads quá click tay mệt :binhsua72: có auto share cho ACE với hay plugin cho multiclicker cũng dc :binhsua75:
nếu không có chắc mỗi ngày mình click 4 loại ads đầu thôi còn mini ads với micro ads là ko click như vậy có RB ko thớt :|

làm gì mà nhiều ads, 1 ngày cùng lắm bạn bỏ ra site này 20 phút là nhiều, có vài ads cần gì cấp tool, đòi hỏi này nọ quá:binhsua112:

đã ref :binhsua90:
nick: mrbi28593
LR: U8001154

đã ref cho thớt
id: trung93
lr: U1541038

Đã thấy hai bạn, click đều tay nhé, cuối tuần sẽ có thưởng :D

thớt cho hỏi site này có auto không vậy, nhiều ads quá click tay mệt :binhsua72: có auto share cho ACE với hay plugin cho multiclicker cũng dc :binhsua75:
nếu không có chắc mỗi ngày mình click 4 loại ads đầu thôi còn mini ads với micro ads là ko click như vậy có RB ko thớt :|
Mình không xài tool nào cả bạn ạ, mỗi ngày mất khoảng chưa đến 5p để click hết ads đâu bạn. Bạn click bao nhiêu ads cũng được, mình refback 80% số tiền nhận được từ bạn, bạn click ít thì mình nhận được ít, nên refback cũng ít :D

Mọi người click đều tay nhé, có một số bạn không click 3 ngày rồi, nếu mà 1 tuần không click thì mình buộc lòng phải xóa tên khỏi danh sách ref.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week