SCAM Antadwings.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

Welcome to A.N.T. AdWings

ID: shinhamter
LR: U7643756

Làm 1 phát !

site này sao load ads lâu quá bấm vô ads ngồi chờ cả 20p mà cứ Wait Please quài là sao chài tắt đi bấm lại mấy lần cũng vậy vãi site thế này thì làm sao ngồi click hết đống ads dc :binhsua21:

site này sao load ads lâu quá bấm vô ads ngồi chờ cả 20p mà cứ Wait Please quài là sao chài tắt đi bấm lại mấy lần cũng vậy vãi site thế này thì làm sao ngồi click hết đống ads dc :binhsua21:
Thỉnh thoảng có Ads bị như vậy, bạn có thể click vào lúc khác.

Id bantoi9x
Lr U9516023

2 thớt hihi
Cảm ơn bạn, click đều tay nhé!

Có update mới từ site, xem tại page 1

ui xời free mem pay phải 15 ngày mới được thanh toán cơ à ... :binhsua163:

site này mua renref ăn được không cậu
Rent ref ở trang này là người thật, không phải bot, nên có ngày nó click rất nhiều, có ngày nó không click cái nào cả. Thời gian này ref thuê click rất ít, vì rate cho mỗi click đối với free member rất thấp. Mà càng ngày càng khó khăn hơn rồi, tuần trước còn có 4 ads $0.01 giờ còn có 1 ads $0.01. Với câu hỏi của cậu mình xin trả lời là hên xui, thuê được thằng ref chăm chỉ thì cũng đỡ, không thì lỗ :D

ui xời free mem pay phải 15 ngày mới được thanh toán cơ à ... :binhsua163:
Nó làm khó anh em mình rùi :binhsua19:

ID truongphamx
LR U3404499

Ủng hộ chủ thớt :D
Cảm ơn bạn nhé, click đều tay, sắp đến ngày refback rồi đó.

Hôm nay thử withdraw thì thấy fee rút tiền tăng lên 20% cho cổng thanh toán LR, PZ và PP vẫn là 5%. Hic hic thế này thì anh em càng ngày càng khó kiếm rồi đây:binhsua09:

her chắc nó sắp giở trò rồi chăng hôm nay được 1 ads 0.01$ còn lại toàn ads lởm :binhsua160:

her chắc nó sắp giở trò rồi chăng hôm nay được 1 ads 0.01$ còn lại toàn ads lởm :binhsua160:
Các bạn cố gắng giúp mình cho đến khi hết hạn primium nhé. Gái có công thì chồng không phụ :D
Tuần này đến ngày refback, bạn nào click đều sẽ có thưởng thêm nhé, tuy ít thôi nhưng gọi là để động viên mọi người.

Gái này ngày ngày vẫn chăm chỉ quay tay ,dạo này site làm ăn kém quá có 1 ads 0,01 thôi :| thế này bao h mới đc minpay nhỉ :(

site này lần trước 6 ngày 13$ phí không thèm để ý
mà giờ 10 ngày đc 8$ phí cao ngất ngưởng 20% còn 6.4$
Site này nó làm thế này giảm mất một nửa mem cho ma coi , tức thật !

nick hoanghai003
Đã ref cho cau đã lau nhung chưa bao danh
LR: U9638380
Click đều tay nhé bác, mai bác sẽ có cái proof refback khủng đó :D
ID: dktrung
LR: U2512467

tiếp tục chiến cùng bác :)
Chờ bạn mãi, mai nhận luôn refback và bonus nhá!

Gái này ngày ngày vẫn chăm chỉ quay tay ,dạo này site làm ăn kém quá có 1 ads 0,01 thôi :| thế này bao h mới đc minpay nhỉ :(

site này lần trước 6 ngày 13$ phí không thèm để ý
mà giờ 10 ngày đc 8$ phí cao ngất ngưởng 20% còn 6.4$
Site này nó làm thế này giảm mất một nửa mem cho ma coi , tức thật !
Lần trước phí có 5% giờ là 20%, nhưng chỉ tăng khi cashout qua LR, còn PP và PZ vẫn giữ nguyên 5%, bạn dep 2$ PP vào rồi rút về PP đõ tiếc. Mình không dùng PP và PZ nên coi như cho không nó 20%. Giờ refback cho ref 80% thì coi như chả còn gì từ ref hic hic, may mà có hơn trăm thằng rent ref, không thì móm nặng.

vẫn tiếp tục click cho thớt chắc ăn tiền REf back thôi chứ chả mong đến lượt mình được pay @@

mình làm reg cho bạn tuần này là 2 t uần rồi mà mới có 0.16$ hà.....site này nãn thịt mà dù sau cũng click đều tay cho chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week