Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
thêm quảng cáo vào thì xác định rồi. Cứ đà này thì tiền cũng giảm, thời gian pay lại tăng, có khi sau này làm chừng nào ăn chừng đó chứ ko có zụ làm tháng đầu hưởng tháng sau nữa cũng nên. Chết thật, chết thật zồi :D:D:D

Cho e hỏi cái mail củ của e e đặt pass giờ e ko nhớ giờ e xin hỏi mấy pro e chane mail duoc ko ạ,, mà e cung ko thay chỗ chane mail o dau hết :(

đội quân captcha qua đây thấy số đánh dễ quá, làm off nhiều bono làm sao fake inf nước khác còn rút về bank làm rút được

lam ref của tụi có rcb ấy
1k cũng được rcb $1
10k ko được pay thì cũng lấy được $10
cũng đỡ
ha ha

nói đứng dậy mà cũng làm ráng thêm ít nữa để chờ proof của chủ thớt. Thế mà đã chờ bác ấy 2 ngày nay chưa có tung tích gì, chưa có proof cũng chẳng nói ae tiếng nào. Haizz, thôi lần này đứng lên vậy

Threat đã bế quan tu luyện sắp xuống núi truyền nghề lại cho anh em....đợi thêm chút nữa đi :( site có tiềm năng mà :rolleyes:

Cái bác chủ thớt này hay nhỉ ? Dụ anh e cày được ít bono rồi lặn mất tăm luôn, Dù hay dở thế nào cũng nên báo với anh em 1 lời chứ :p. Đằng này để anh em ăn cam mà bực hết cả mìn.................:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week