Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Cái bác chủ thớt này hay nhỉ ? Dụ anh e cày được ít bono rồi lặn mất tăm luôn, Dù hay dở thế nào cũng nên báo với anh em 1 lời chứ :p. Đằng này để anh em ăn cam mà bực hết cả mìn.................:p:p
mấy hôm nay mình thấy có biến nên ko làm nữa ko bít tình hình này là tình hình gì đây :oops:

thấy threat online mà ko vào nói tiếng nào luôn.....:confused:

Các bạn nghĩ đi....để mình cày dc rồi =)) sống chết mình chịu :D

Site sống lâu và có proof nước ngoài chắc cũng trusted, Chỉ sợ k pay VN thì .......................:eek:
Lao động hăng say,hạn chết ....tình iu sẽ đến thôi bạn.....cầm bàn phím lên và nhập captcha xem 60s ads đi =))

Chủ thớt thiệt là, dụ ae chơi rồi bỏ bê ntn đây, ref ổng cũng cả đống, ổng ngồi ko mình cày ổng nhận được cũng dư giả. Thế mà ko nói ko rằng im re hồi đó tới h

Ảo giờ nó chơi cả adf.ly @@!

Sau khi click vào LINK xác nhận.
Site chuyển hướng ra ADFLY thì các bạn cứ đóng trang web luôn nhé, ko phải đợi 5s làm gì hết :D

có vẻ khó xơi rồi các bác ạ :D
Update: Hiện giờ, sau khi ấn vào link xác nhận ads. Site chuyển sang ADFLY thì các bạn cứ đóng luôn trang ADFLY đó nhé. Điểm vẫn + bình thường, không ảnh hưởng gì đến tốc độ làm việc đâu ạ ^^

thêm quảng cáo vào thì xác định rồi. Cứ đà này thì tiền cũng giảm, thời gian pay lại tăng, có khi sau này làm chừng nào ăn chừng đó chứ ko có zụ làm tháng đầu hưởng tháng sau nữa cũng nên. Chết thật, chết thật zồi :D:D:D
Update: Hiện giờ, sau khi ấn vào link xác nhận ads. Site chuyển sang ADFLY thì các bạn cứ đóng luôn trang ADFLY đó nhé. Điểm vẫn + bình thường, không ảnh hưởng gì đến tốc độ làm việc đâu ạ ^^

chủ thớt vẫn chưa có proof à ??
Chắc muộn nhất 15 cậu ạ

dạo này ko thấy bác guidgold987 lên topic này ta :confused::confused:o_O
Cái bác chủ thớt này hay nhỉ ? Dụ anh e cày được ít bono rồi lặn mất tăm luôn, Dù hay dở thế nào cũng nên báo với anh em 1 lời chứ :p. Đằng này để anh em ăn cam mà bực hết cả mìn.................:p:p

Mình cũng có cuộc sống riêng của mình bạn ạ

hình như xem qảng cáo of anun có chút đổi mới rồi :cool:
bắt đầu treo banner + adf.ly có vẽ hi vọng :D
Lợi nhuận của site tăng ==> giá bono cũng tăng
Đã treo adf vô thì hiểu là các a ý mún kiếm thêm tiền :v !!! Chắc quân mông cổ đông quá ko đủ tiền trả cho quân dân rồi :v
Mẹ nó
Giờ lại còn chèn link adf vào nữa chứ. Nghỉ mẹ cho rồi

Chắc muộn nhất 15 cậu ạ

Mình cũng có cuộc sống riêng của mình bạn ạ
Tình hình đang căng thẳng bác cứ vào support cho anh em lấy tí động lực thế này cũng đỡ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week