Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Click 1 ads thỉnh thoảng mới lỗi mà 2 ads thì khi nhập captcha cứ quay hoài là sao bác thớt ? Ông chủ nhà giục tiền phòng rồi nè, Làm sao trả đây :D

Click 1 ads thỉnh thoảng mới lỗi mà 2 ads thì khi nhập captcha cứ quay hoài là sao bác thớt ? Ông chủ nhà giục tiền phòng rồi nè, Làm sao trả đây :D

Thử dùng trình duyệt opera xem sao bạn nhé :D

Mình dùng Cốc Cốc, Mà thớt có món nào nữa k ? Share a e kiếm thêm đóng tiền phòng đi :p. Tks trước

Riêng cái Anu 1 tháng làm chăm chỉ hơn 2 triệu là ổn rồi bạn ạ
Hơn khối đứa đi làm ngoài rồi nhé :)

sao mình vào myprofle mà ko điền thông tin gì được ngoài Observaciones hết, vậy sao nhận tiền

Mời bạn xem lại clip " hướng dẫn xác nhận tài khoản " nhé :D

Riêng cái Anu 1 tháng làm chăm chỉ hơn 2 triệu là ổn rồi bạn ạ
Hơn khối đứa đi làm ngoài rồi nhé :)
Tại Anu hay bị lỗi quá nên khả năng mục tiêu của mình chưa đạt được. hỏi bác xem có món gì nẵ thì giúp mình, Cả buổi sáng không thể click 2 ads 1 lúc được toàn click 1 ads thôi :D

Mình làm một mình, ko có đệ :3. Mà mình ko hiểu bỏ $ ra mua bonomatic làm gì vậy bạn? lúc bán ra sẽ lời sao?

có 1 thắc mắc mà thớt chưa trả lời mình, tháng này mình click 10k, nếu tháng sau k click thì 10 đó rút được nữa hem, hãy mỗi tháng đề phải click 10k

Rate hiện tại là bao nhiêu z bác thớt?

có 1 thắc mắc mà thớt chưa trả lời mình, tháng này mình click 10k, nếu tháng sau k click thì 10 đó rút được nữa hem, hãy mỗi tháng đề phải click 10k
bạn có thể lên bài viết đầu tiên của chủ thớt để tìm câu trả lời, câu hỏi này nhiều ng hỏi lắm rồi. Bạn nên đọc kỹ trước khi tham gia chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week