Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Tại Anu hay bị lỗi quá nên khả năng mục tiêu của mình chưa đạt được. hỏi bác xem có món gì nẵ thì giúp mình, Cả buổi sáng không thể click 2 ads 1 lúc được toàn click 1 ads thôi :D
Mình đã nói là logout ra
Sau đó xem lại clip " hướng dẫn xem 2 qc"

các bạn làm sao chứ mình 1 phát 2 ads đều đều mà...có kỹ năng chút xíu :D

Mình làm một mình, ko có đệ :3. Mà mình ko hiểu bỏ $ ra mua bonomatic làm gì vậy bạn? lúc bán ra sẽ lời sao?
Sai
Dùng tiền để mua bono
Lợi nhuận hàng tháng

có 1 thắc mắc mà thớt chưa trả lời mình, tháng này mình click 10k, nếu tháng sau k click thì 10 đó rút được nữa hem, hãy mỗi tháng đề phải click 10k
Bonomatic không bao giờ reset về 0

Mình click 2 ads thì đến ads thứ 2 phải nhập 2 captcha ( nhập lần 1 thì quay tròn lúc nhưng không báo error sau đó nhập lần 2 lại ok) - Xem 2 click lại được . Nhưng đến captcha lại hay bị. Mình sẽ tìm hiểu và khắc phục dần vậy. Cũng là bài học. Dù sao cũng thanks các bác đã support :)

Mình click 2 ads thì đến ads thứ 2 phải nhập 2 captcha ( nhập lần 1 thì quay tròn lúc nhưng không báo error sau đó nhập lần 2 lại ok) - Xem 2 click lại được . Nhưng đến captcha lại hay bị. Mình sẽ tìm hiểu và khắc phục dần vậy. Cũng là bài học. Dù sao cũng thanks các bác đã support :)
Đầu tiên bạn nhập captcha rồi click ads xong quay lại nhập captcha rồi click ads, là bạn đã có 2 ads. Đến đây bạn tuyệt đối ko đc nhấp quay lại, đợi 2 ads đủ 60 giây xong tắt 2 ads đó thì mới nhấp quay lại để nhập captcha mới nhé.

Đầu tiên bạn nhập captcha rồi click ads xong quay lại nhập captcha rồi click ads, là bạn đã có 2 ads. Đến đây bạn tuyệt đối ko đc nhấp quay lại, đợi 2 ads đủ 60 giây xong tắt 2 ads đó thì mới nhấp quay lại để nhập captcha mới nhé.
Chuẩn bài r đấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week