Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi bạn vì lúc nãy có hơi nặng lời nha.
Tại vì rõ ràng cái GMT +7 to lù lù thế kia mà bạn lại còn hỏi " có phải proof của thread ko đấy" mang tính chất nghi ngờ làm mình rất bực mình.
Sr bạn nha :p
không có gì đâu bạn. mình mới chơi mmo nên chưa biết nhiều thôi.:p

Mình vào Network chỉ thấy số referral mình có, không thấy ghi là nhận đc bao nhiêu point từ mỗi ref rồi nhỉ.

không có gì đâu bạn. mình mới chơi mmo nên chưa biết nhiều thôi.:p
Nói chung là bác thớt cũng xin lỗi rồi, có thì tham khảo hay hỏi anh em mọi người trước khi đặt nghi vấn cho bác thớt. Giờ thì xác nhận proof rồi thì bạn cũng nên chiến mạnh đi :p Chúc bạn kiếm tiền nhiều nhé !!!

Nói chung là bác thớt cũng xin lỗi rồi, có thì tham khảo hay hỏi anh em mọi người trước khi đặt nghi vấn cho bác thớt. Giờ thì xác nhận proof rồi thì bạn cũng nên chiến mạnh đi :p Chúc bạn kiếm tiền nhiều nhé !!!
chiến đc 500 bono rồi :)

Làm kiểu gì vậy chứ hix hix, mấy hôm nữa mới bắt tây làm, ai cũng mất công lam rôi,f quay vài clip lên cho mình học hỏi , nếu có thủ thuật thì share luôn nhé

mới ref cho thớt: ID mmotong
mà sao phần profile ko điền dc thông tin vậy, bị giống 1 số bạn, khắc phục như thế nào thớt

mới ref cho thớt: ID mmotong
mà sao phần profile ko điền dc thông tin vậy, bị giống 1 số bạn, khắc phục như thế nào thớt

Bạn vui lòng xem lại clip " hướng dẫn xác nhận tài khoản" nhé :)

Sao ko có bác nào trả lời câu hỏi của em hết vậy?
"làm sao để biết ai đã ref mình và họ đã kiếm được bao nhiêu bonomatic?"

Mình vào Network chỉ thấy số referral mình có, không thấy ghi là nhận đc bao nhiêu point từ mỗi ref rồi nhỉ.

Bạn vào MY NETWORK
Click vào " BONOMATIC" của ref cần xem điểm bạn nhé

Mình thấy theo cách update của chủ thớt thì sau khi tắt xong k k cosngay QC để xem. Nhưng làm như cách cũ thì vẫn có ngay.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week