Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
trừ khi có lực lượng ref hùng hậu như của thớt :D
vãi thế mình tuyển ref trên face toàn bị chửi lừa đảo ko ak..toàn comment là đánh capcha..ko bít mấy bác capcha làm en sao mà mình bị vạ lây..:D

vãi thế mình tuyển ref trên face toàn bị chửi lừa đảo ko ak..toàn comment là đánh capcha..ko bít mấy bác capcha làm en sao mà mình bị vạ lây..:D

Từ vụ trên TV sáng nay đó bạn ^^

• Like
Reactions: pho
Về phần SWIFT Code đã được họ trả lời như sau
Swift code has to be written into the bank account section

Besides the swift code and the bank account number, you have to ask your bank, if you need something more in order to receive international payments.

Now this section is open, so that you can rewrite.

Cho mình hỏi về coinmatic với,nếu tháng này mình không đủ 10k bono,ví dụ mình được 5k thôi, nó có chuyển thành 5k coinmatic cuối tháng không để mình mua bono bằng coinmatic. Và tháng này có 10kbono=10k coinmatic thì nếu mình dùng cả 10k coinmatic để mua bono thì tháng này mày ko rút đươc tiền và có tống tầm 15kbono,tháng sau mình rút 15kcoinmatic à bạn?

Cho mình hỏi về coinmatic với,nếu tháng này mình không đủ 10k bono,ví dụ mình được 5k thôi, nó có chuyển thành 5k coinmatic cuối tháng không để mình mua bono bằng coinmatic. Và tháng này có 10kbono=10k coinmatic thì nếu mình dùng cả 10k coinmatic để mua bono thì tháng này mày ko rút đươc tiền và có tống tầm 15kbono,tháng sau mình rút 15kcoinmatic à bạn?
Số bonomatic ko bao giờ reset

Hì cảm ơn bạn mình sơ suất quá :D
ah bạn ơi cho mình hỏi thêm 1 câu là nhiều máy tính xài chung 1 đường mạng chơi chung được không (mỗi người là thông tin riêng) tks bạn
ko
1 IP 1 acc

ai biết cách nào chặn quảng cáo nó mà ko dùng tới app thì share ae đi nào :D , dùng firefox mà nó chặn luôn mã captcha chán ghê

no chua duoc xac nhan ? ==''

Attachments

148.9 KB · Views: 53
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member