Waiting for Answer aothun.cute-đừng scam cuối năm nhé bạn hiền..Pù pù!

Status
Not open for further replies.
eo sao gio cai gi cung lua dc the nhi. toan vn lua vn tui thi bi ten lua nhung ma ko biet nik mmo4me ai co ap nik yaho la: quangthanh2604 thi tranh ra nhe no lua dao day

èo đổi pass gì mà lâu thế, thấy hôm qua vẫn lượn lờ forum mà

bán 3 gr không mail mà 3 ông đều send tiền trước, tin người quá

thằng aothun này chém gió vãi, chỗ nào cũng chém để tăng post tạo trust cho nick đây mà, mà sao scam thì scam vài ng cho đáng chứ 1 phát có 20$ thì bèo nhèo quá

Giờ *** phải là lúc trách móc đâu =)) Có ngon thì lúc trước mạnh miệng cảnh báo cmn đi >< Nhưng thật ra trong cái 4rum mmo4vn này cũng nhiều th ko suy nghĩ cùng lúc nhiều phương diện, chỉ cần nó giao dịch với th scamer (chuẩn bị kế hoạch scam) completed 1 lần là yk như rằng có ai nghi ngờ th scam đó là bị tụi nó "cắn" điên cuồng ngay. Nên cũng ko thể trách những người đã nghi ngờ nhưng ko thèm nói ra. Đến h có topic rồi bức xúc nên nói cho sướng.

Nhưng mà thôi kệ. Cứ trách thớt cho mấy người khác vào xem những điểm đáng lưu ý để sau này còn tránh.

P/s: Bức xúc nên câu này đá câu kia. Những ý kiến riêng đó chỉ rút ra từ lần "ngu" của mình. Ko chừng cmt này cũng là tự mình chửi mình :p

=)) =)) Để ý chú này lâu rồi ,biết trước sau gì cũng có tật thôi,thấy cái topic nào cũng mò vào ý kiến này nọ => vẫn là thủ đoạn cũ mèm

Chú Tuấn ko thấy chú có cái nick Veri + Reg từ năm 2011 uy tín hơn thằng Kute à mà lại sent tiền trước cho nó ><
Zồi ôi a Sơn đẹp trai ơi..
Hôm đấy e ăn cơm nguội nên chắc đói quá không tỉnh
Chứ e gd cứng lắm
Có thấy thằng này ...nên hơi vội..mợ nó..Thôi chắc mất mà e mừng tuổi nó luôn lo giề!!:(:(Huhu
!!

Giờ *** phải là lúc trách móc đâu =)) Có ngon thì lúc trước mạnh miệng cảnh báo cmn đi >< Nhưng thật ra trong cái 4rum mmo4vn này cũng nhiều th ko suy nghĩ cùng lúc nhiều phương diện, chỉ cần nó giao dịch với th scamer (chuẩn bị kế hoạch scam) completed 1 lần là yk như rằng có ai nghi ngờ th scam đó là bị tụi nó "cắn" điên cuồng ngay. Nên cũng ko thể trách những người đã nghi ngờ nhưng ko thèm nói ra. Đến h có topic rồi bức xúc nên nói cho sướng.

Nhưng mà thôi kệ. Cứ trách thớt cho mấy người khác vào xem những điểm đáng lưu ý để sau này còn tránh.

P/s: Bức xúc nên câu này đá câu kia. Những ý kiến riêng đó chỉ rút ra từ lần "ngu" của mình. Ko chừng cmt này cũng là tự mình chửi mình :p
Hề hề lần này mình ngu thật mà cậu

Upp lên cho mọi người đề phòng
Thừa nhận là lần này quá ngu và ngây ngô ạ
Pù pù!!!!
:mad::mad::mad:

topic nhận gạch của thớt.

http://mmo4me.com/members/aothunkute.55657/
Warning Points: 0
aothunkute was last seen: Jan 5, 2014

Thánh này lặng lâu lắm rồi ~ đã 2 tuần không online 4rum.
-> đi buôn CAM rồi
Chia buồn cùng thớt. Tình hình Pix đang tốt lên. Chúc thớt và mấy mem trong Group tranh thủ trước Tết kiếm vài chục lần 20$ bù lại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week