Waiting for Answer aothun.cute-đừng scam cuối năm nhé bạn hiền..Pù pù!

Status
Not open for further replies.
topic nhận gạch của thớt.

Thánh này lặng lâu lắm rồi ~ đã 2 tuần không online 4rum.
-> đi buôn CAM rồi
Chia buồn cùng thớt. Tình hình Pix đang tốt lên. Chúc thớt và mấy mem trong Group tranh thủ trước Tết kiếm vài chục lần 20$ bù lại.
Thanks cậu..!
Có thể mất tiền nhưng mất Uy ở mmo mới là cái quan trọng
Chúc cậu sức khỏe và kiếm được nhiều tiền nhé!!!:)

hên thấy thằng đó rao bán mấy cái group trong chữ ký, định kiếm tiền mua mà hên có người dính phốt trước rồi hehehehe :D

Mấy bác cứ bảo sao tin người quá đi send tiền trước. Ấy là đối với group có mail, có info nhé. Còn cái này thằng này nó bán group KHÔNG MAIL Giờ ví dụ có nhờ trung gian giao dịch đi thì sẽ có 2 trường hợp:
. Mình send tiền trung gian, nó send info -> xong giao dịch, nó reset pass (vì ID chủ chỉ mình nó biết) -> cũng mất toi group.
. Mình seng tiền trung gian, nó send info -> xong giao dịch, nó đổi pass (có ai dám chắc group nó không có mail hay không, hay là có mail mà nó giữ lại?)
Nhớ cái lúc mình pm nó giao dịch, mình cũng đòi trung gian, nó nói với mình thế này: "Cậu muốn trung gian cũng được, nhưng mình thấy không có ích gì cả, lại tốn phí trung gian. Nếu mình thật sự muốn scam thì bạn làm thế cũng vô ích." Bởi đơn giản, group nó bán là không mail.

Mua 1 cái group pix không mail thì quan trọng nhất là tin tưởng lẫn nhau mà thôi, còn lại không có bất cứ sự bảo đảm nào khác. Kể cả có giao dịch thành công cũng không ai biết được 1 ngày đẹp trời nào đó nó reset pass coi như toi.
Mình cũng bị nó scam 12$. Nhưng mình sẽ xem như đây là phí học hỏi kinh nghiệm, mỗi lần bị scam mình lại mạnh mẽ hơn nhiều. Đây cũng là 1 bài học cho các bạn tuyệt đối không nên mua group không mail. Cho dù người bán có uy tín bao nhiêu thì mỗi lần mình cày group đó vẫn cảm thấy có chút bất an trong lòng, giống như đi làm thuê GGS mà gõ lên ruby rồi không biết khi nào bị thu hồi acc vậy đó.

Mình đã mua thành công 2 group full info thông qua trung gian, đến group không mail này lại dính chưởng, đây cũng là bài học đầu tiên và duy nhất. 12$ là cái giá quá rẻ để mua 1 bài học. Đang cày lại tiền để hốt group của thím @whynotme1279 :p Cũng sắp đủ rồi.

Mà thằng này không chỉ lừa 20$ nhé mọi người, theo như mình biết thì hiện giờ có 1 số bạn sau đã bị nó lừa:
. Mình: 12$
. Thớt: 20$
. bạn @babycandy: 13$
. bạn @hoanglong080 :10$
. bạn có yahoo bonggona7: 40$
...... (và còn ai nữa thì hông biết)

-------> Gần 100$ mua nhân cách một con người, và mua 1 tình bạn (trích lời thím bonggona7). Các bạn đừng nên ức chế, tức giận, hãy xem đây là 1 bài học. Quan trọng là sau này không bao giờ mắc phải nữa. Mỗi lần bị scam là mình lại mạnh mẽ hơn 10 lần :) Chúc các bạn bị scam mau sớm làm việc tích cực để hoàn lại số tiền đã mất và Hép pi niu dia :D

Giờ thì cạch hết mặt những đứa hay chém gió ra nhé , rồi lý lẽ này nọ cho máy vụ scam nhé :) . mấy tên này chuyên đi giảng dạy đạo lý .

mấy ông tin mới mua chứ tui thấy thằng này ảo ảo, xuốt ngày đi chém gió, chỗ nào cũng chém, cái gì cũng biết hết ấy, vif đơn giản mấy thằng đó gà, *** biết cách làm ra tiền, nên đi chém tăng post vậy thôi, chứ làm ra tiền hơi sức đâu mà đi chém gió hoài vậy

cả tin vậy,mấy cái thằng 2013 topic nào cũng nhảy vào nói láo nói lếu thì để ý chút,chắc lại dính vào banh bóng nên scam rồi

hy vọng dùm thớt ko xảy ra gì cuoi năm :D

:eek: áo thun cu te chắc còn đang lượn lờ ở forum nếu có lướt qua topic này thì thân gửi ****** '' đồng tờ chí '' như thế này : Giờ mày và tao thì biết thằng nào đái ngồi rồi đấy đồng chí thun tờ cu ****** nó te ạ =))

Upp lên cho cute ra đảo thôi
H tiền đó đi mua phân về đắp nhóe con cờ hó!!:eek::eek:

Trích lại 1 đoạn của him :

mình nói thật chửi thằng scam làm gì, các bạn hãy tự chửi 9 bản thân mình hãy xem như thằng scam là 1 người thầy dạy các bạn học cách cẩn thận và tỉ mỉ .
Các bạn ko phải là New gà mờ, gd Số Lớn thế cũng ko cẩn thận bị scam thì đừng trách đừng chửi ng khác làm gì, hãy tự chửi 9 mình đó .
Mãi cái fake nick thế này cũng nhiều người bị dính, xin hỏi các bạn bỏ 30s để soi cái nick đúng hay sai thì lâu lắm hay sao để rồi mất 1 số tiền lớn .

Upp lên cho cute ra đảo thôi
H tiền đó đi mua phân về đắp nhóe con cờ hó!!:eek::eek:
Chuyển qua báo scam luôn đi chứ đang Waiting mà..............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week