Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

Để xác minh tài khoản ngoài ra bạn có thể làm thẻ visa online như trustcard hoặc dùng dich vụ verify paypal của 1 số bro trong forum. nhưng cái này có thể làm sau cũng được không verify vẫn rút tiền về ngân hàng bình thường
visa de rút tiền về hả bạn

Up lên hóng tiền về
Hôm nay đọc đc thớt của bác, hay quá nên em chiến luôn. Đã ref cho bác r nhé. Bác cho em hỏi, em vừa rút 2.5$ về pp, làm 1 lúc nữa lại đủ 2.5$ nữa thì có nên rút luôn ko vậy bác? Liệu rút 1 lúc 5$ thì có chắc ăn ko? :)

Hôm nay đọc đc thớt của bác, hay quá nên em chiến luôn. Đã ref cho bác r nhé. Bác cho em hỏi, em vừa rút 2.5$ về pp, làm 1 lúc nữa lại đủ 2.5$ nữa thì có nên rút luôn ko vậy bác? Liệu rút 1 lúc 5$ thì có chắc ăn ko? :)
Vãi các bạn trẻ, chiến hùng hục, dã man con ngan quá :v

Được bạn. một ngày request tầm $5 là đẹp còn đâu để hôm sau

Được bạn. một ngày request tầm $5 là đẹp còn đâu để hôm sau
:D rất cảm ơn bác vì đã giới thiệu app này với anh em <3
Ko biết cái trò ref của thằng này có cộng point thật ko nhỉ? Em có 1 ref rồi mà chưa thấy cộng point thì phải @@ nó ko có chỗ show điểm từ ref nhỉ :-S

hi có cộng ref bonus bạn ạh nhưng mà toàn thấy 5 points là nhiều thôi bao nhiêu ae ăn con 800points thì chẳng thấy đâu :(
:D rất cảm ơn bác vì đã giới thiệu app này với anh em <3
Ko biết cái trò ref của thằng này có cộng point thật ko nhỉ? Em có 1 ref rồi mà chưa thấy cộng point thì phải @@ nó ko có chỗ show điểm từ ref nhỉ :-S

Thằng này chơi nhanh mà bác :v Chỉ tiếc là đã down app cho mấy trò khác rồi nên nhiều app nó ko trả, tiếc v~ :(
Chuẩn cmnr đấy, mình lúc đầu chơi FP, Appnana( hình như cùng giống con ab browser này), bị nó cho xịt hết, đkm, bao nhiêu là điểm của tôi, phải đến 3k điểm chứ ít j, toàn apps hot và nhiều point

hi có cộng ref bonus bạn ạh nhưng mà toàn thấy 5 points là nhiều thôi bao nhiêu ae ăn con 800points thì chẳng thấy đâu :(
Mình có 1 thằng bạn làm ref, mẹ tiên sư nó làm hùng hục, ăn nhiều hơn cả mình, hùng hục hùng hục, hôm nào cũng tầm >10$

Thế mới biết những thằng kia nó hút máu ae. một app down thành công nó ăn phải đến 3$ lận
Chuẩn cmnr đấy, mình lúc đầu chơi FP, Appnana( hình như cùng giống con ab browser này), bị nó cho xịt hết, đkm, bao nhiêu là điểm của tôi, phải đến 3k điểm chứ ít j, toàn apps hot và nhiều point

hehe bạn cũng nhìn xem có hôm nao mình ăn được $5 không :))) mà cũng rất chăm online và download app nhé
Nhiều khi rảnh rỗi sinh nông nổi ấy mà bạn hiền, mình đang nghiên cứu Fanbox, có khi sắp sửa chiến Fanbox, xem thu nhập khủng cực luôn, mà đều

HIện tại thì ios không giả lập được nên cứ yên tâm là bạn còn vào topic này chém gió với mình dài dài :D:p
Cũng muốn chém gió với bác lắm mà, cho dù em ấy die thì vẫn chém gió vs bác đc mà, vì ae còn bảo nhau, giúp đỡ nhau nhiều trong quá trình kiếm ăn nữa...
Facebook của mình đây nhé:
FaceBook

App IOS dạo này hot nhỉ. Có ai chỉ e cách chiến hok.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week