Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

Các bác có cách nào restore/backup...(anything else) mà làm cho app nó ko biết mình đã từng down r ko nhỉ :-S

Tính cheat hả bạn hơi khó đấy :D
Ý em không phải cheat kiểu như chuyển sang máy mới hoàn toàn, nghĩa là thằng Ab browser kia nó vẫn biết mình down app nào từ page nó rồi (cái nào down rồi thì thôi) nhưng vấn đề là làm thế nào để máy mình ko nhận ra là đã từng down app đó trước ấy. Vì nhiều app chơi bên featurepoint, freemyapps ... rồi nó ko trả nữa. Tiếc đứt ruột :(

Ý em không phải cheat kiểu như chuyển sang máy mới hoàn toàn, nghĩa là thằng Ab browser kia nó vẫn biết mình down app nào từ page nó rồi (cái nào down rồi thì thôi) nhưng vấn đề là làm thế nào để máy mình ko nhận ra là đã từng down app đó trước ấy. Vì nhiều app chơi bên featurepoint, freemyapps ... rồi nó ko trả nữa. Tiếc đứt ruột :(

máy bác đã jilbreak chưa , nếu đã JB rồi thì vào cydia tìm cái fake UID gì đó down về xài ,chắc sẽ có 1 số app đc reset lại.

máy bác đã jilbreak chưa , nếu đã JB rồi thì vào cydia tìm cái fake UID gì đó down về xài ,chắc sẽ có 1 số app đc reset lại.
trò này ngày xưa em nghịch vs featurepoint thì toàn bị ban acc bác ạ =)) cái này em chưa test :-S

@anhemluom nói đúng đó máy bạn jailbreak đc thì thử đi

Ai cũng tiếc mà, như mình cũng vậy, nhưng cái đó chúng nó nghĩ ra để triệt kiểu ăn point hết từ app này sang app khác mà, nên thôi, chấp nhận thương đau và ăn con mới ra ấy bạn, tớ tiếc 10$ lắm chứ :v

Mình đã ref cho bạn :)

Nếu đủ point rút 5$ thì có nên rút ko bác :confused: Sợ nó thấy rút 1 lần nhìu quá nó Scam thì toi công :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week