Introduce Appbrats... down apps kiếm tiền mới ra point cực cao ios only! proof include

11h trưa này là ngày mới bên mẽo rồi hi rút hay không thi tuy bạn :D
Mỹ nó có 3 múi h thì phải :-S 2 cái kia mới cách đc độ nửa ngày. Sợ sợ bác ạ :D mà chiến thế này chả mấy chốc là hết app. Em thấy nó có nhiều app mới đâu. Bác cho em hỏi em thấy cái ip của Đức nó nhiều app lắm, mà vào itunes change store thì chả thấy thằng Germany đâu là thế nào nhỉ @@

Em mới chơi cái này nên ko biết. Nhưng khuyên bác ko nên, vì đằng nào cũng là rút từ acc mình về, ko khéo nó cho ăn cam thì khổ :)) kiếm đc r thì cứ rút bình tĩnh thôi bác. Đừng vội, ko rút thì point vẫn còn đấy mà ;)
em làm đc 1k4 point khi pay lại pay vào 2 pp mỗi cái 2,5 đc k bác

Có germany mà bạn. không bạn có thể dùng itunes của mình [email protected]:Findingnemo1221
Mỹ nó có 3 múi h thì phải :-S 2 cái kia mới cách đc độ nửa ngày. Sợ sợ bác ạ :D mà chiến thế này chả mấy chốc là hết app. Em thấy nó có nhiều app mới đâu. Bác cho em hỏi em thấy cái ip của Đức nó nhiều app lắm, mà vào itunes change store thì chả thấy thằng Germany đâu là thế nào nhỉ @@

Cảm ơn bác. Em sẽ dùng thử. Nhìn pass của bác sợ thật :))) chắc cái này bác reg hẳn acc nên có. Chứ em chỉ vào itunes, change cái store/ quốc gia nên mò mãi chả thấy :D
Học lập đê, giờ mình sở hữu hấu hết tất cả tài khoản apple của các nước để chiến cái này đấy :v :v :v
đi tìm nemo

Bước 1: Tải app
  • Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itunes
  • Mở app click vào "Start now"
  • Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhập Code 4JBZKF bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ giờ cần tải thêm vài app là có $ về rôi :)
  • Cần hỏi gì bạn comment phía dưới mình sẽ support
Q:
sử dụng 1 account us để làm us và uk luôn được k bạn ? hay account us chỉ làm ip us, còn account uk fake ip uk làm ? trước khi tải app ab browser có cần fake ip ?

tải ab browser về máy thì ko cần fake ip còn tài khoản itunes us bạn có thể download được hầu hết app ở các nước chỉ trừ ra một số
Bước 1: Tải app
  • Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itunes
  • Mở app click vào "Start now"
  • Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhập Code 4JBZKF bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ giờ cần tải thêm vài app là có $ về rôi :)
  • Cần hỏi gì bạn comment phía dưới mình sẽ support
Q:
sử dụng 1 account us để làm us và uk luôn được k bạn ? hay account us chỉ làm ip us, còn account uk fake ip uk làm ? trước khi tải app ab browser có cần fake ip ?

Học lập đê, giờ mình sở hữu hấu hết tất cả tài khoản apple của các nước để chiến cái này đấy :v :v :v
đi tìm nemo
Cảm ơn bác. Tại em nhác đấy chớ reg có gì đâu :D bác lập mấy nước lớn đc r, vì store của nó có hầu hết các app. Chỉ thay store khi store đó ko có app mình cần down thôi. Bác đăng ký nhiều thế, riêng log in/ out đã lâu r, chưa nói đến đoạn reg :)))

Ui huhuhu gà quá gà quá.... Mình toàn có fake IP, vào xem có apps mới ko, sau đó quay ra login đúng ID apple nước vừa Fake IP.
Thế chỉ cần ID US là đc hầu hết các apps à? Mình sợ ko đúng ID Apple nước nó thì nó ko cho point, :v
Giờ thì đỡ nhọc hơn rồi haha

Cẩn tắc vô áy náy :D :eek:
Ui huhuhu gà quá gà quá.... Mình toàn có fake IP, vào xem có apps mới ko, sau đó quay ra login đúng ID apple nước vừa Fake IP.
Thế chỉ cần ID US là đc hầu hết các apps à? Mình sợ ko đúng ID Apple nước nó thì nó ko cho point, :v

Vâng. Bác thích chính chủ thì cứ làm. Em ko có cản :D còn em chỉ cần ID US, UK, Germany thôi :v

Vâng. Bác thích chính chủ thì cứ làm. Em ko có cản :D còn em chỉ cần ID US, UK, Germany thôi :v
Vãi, thế ko nói trước, có biết là người ta dùng 3 cái máy tính đăng kí full đến nỗi google ko cho đăng kí gmail 3 máy đấy nữa ko :v :v :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week