SCAM ArcAugustVN fake giao dịch bank để lừa đảo

Status
Not open for further replies.
làm gì có chuyển chuyển tiền đi liền, 1 cái thuộc banknet, 1 cái thuộc smartlink. tầm 1 ngày mới chuyển nhé
thường là 1 đến 3 ngày mà sao của ông thread vừa chuyển đã đc ta
Mình chuyển theo phương thức nhanh bạn à , nếu ck theo phương thức thường thì không nói làm gì
cái này là gì mình ko biết nên cũng ko rỏ, đời cậu nhọ VKL nhưng mà Cui pắp biết người có bank đó kia đợi người sở hữu bank đó vào nc xem sao

Nó chủ động đổi bank của người khác , còn gì để nói với nó nữa ,sacombank ck không bh delay đến 2 ngày đâu trừ ngày lễ

Nó chủ động đổi bank của người khác , còn gì để nói với nó nữa ,sacombank ck không bh delay đến 2 ngày đâu trừ ngày lễ
ko biết cậu thế nào nhưng thấy cậu NC cứ như GÀ mờ ý, kêu bạn tìm cách Liên lạc yahoo kia, biết đâu bên kia vẫn còn Hold tiền thì sao cậu cũng ko chịu, kêu cậu gọi lên bank ( VCB - để xem bên VCB đã nhận đc chưa cậu cũng ko chịu ) bên Sam nó nói kệ nó gọi lên bên VCB hỏi biết đâu bên kia vẫn chưa nhận đc
mà thôi tiền của cậu cậu ko xót người khác xót giùm cũng ko đc gì R.I.P

Tài khoản trong nước đều chuyển nhanh được bạn ạ , nếu không thì tự nó sẽ ck sang thường , mình gộ tổng đài họ nói tiền của mình đã đuoẹc chuyển đi

Tài khoản trong nước đều chuyển nhanh được bạn ạ , nếu không thì tự nó sẽ ck sang thường , mình gộ tổng đài họ nói tiền của mình đã đuoẹc chuyển đi
chuyển đi là 1 chuyện bên kia nhận đc hay ko lại là chuyện khác, giờ bên Sam nó k nói thì bạn gọi cho bên VCB hỏi thử .

Mình không phải chủ tk vcb hỏi người ta cũng không bao giờ trả lời , giờ đợi ông chủ số tk kia lên nói chuyện thôi

Mình không phải chủ tk vcb hỏi người ta cũng không bao giờ trả lời , giờ đợi ông chủ số tk kia lên nói chuyện thôi
ông gọi chưa mà biết, ông gọi lên VCB hỏi thế này nè, tui là chủ tài khoản đó đó đó, tui chuyển tiền vào tài khoản đó đó đó, nhưng đến giờ chủ TK kia vẫn báo chưa nhận đc tiền, vậy cho tui hỏi tiền đã vào tk đó đó đó chưa
Chứ ai kêu ông hỏi Info chi mà nó ko TL

đã chuyển nhưng ko có nghĩ là bên kia đã nhận, 2 bank thuộc 2 hệ thông khác nhau lấy đâu mà chuyển cái nhận dc liền

bạn hỏi tổng đài, chuyển sang VCB thì bên kia có nhận được tiền luôn không?

làm gì có chuyển chuyển tiền đi liền, 1 cái thuộc banknet, 1 cái thuộc smartlink. tầm 1 ngày mới chuyển nhé
Bác k hiểu rồi, bank chuyển tiền sẽ chuyển ngay lập tức, còn bank nhận tiền nhận được lúc nào thì tùy hệ thống, tùy thời gian hạch toán của bank nhận tiền :)

Ngay từ đầu mình chuyền tiền song mònh chỉ bảo mỗi là mình đã ck tiền cho bạn rồi nhé , mình cũng đâu bảo đưa pp ngay hay thế nào trong khi đó mình đang rất cần , vậy mà vừa thông báo đã ck song nó chửi mìn một tràng này nọ rồi thoát yahoo .
Mod xem vậy có được hay không

Bác k hiểu rồi, bank chuyển tiền sẽ chuyển ngay lập tức, còn bank nhận tiền nhận được lúc nào thì tùy hệ thống, tùy thời gian hạch toán của bank nhận tiền :)
thì cái quan trọng đang nói vấn đề đó mà bác, biết đâu giờ bên kia chưa nhận đc tiền thì sao

Ngay từ đầu mình chuyền tiền song mònh chỉ bảo mỗi là mình đã ck tiền cho bạn rồi nhé , mình cũng đâu bảo đưa pp ngay hay thế nào trong khi đó mình đang rất cần , vậy mà vừa thông báo đã ck song nó chửi mìn một tràng này nọ rồi thoát yahoo .
Mod xem vậy có được hay không
đã scam còn đc với ko đc cái gì, ông cứ như con nít nói với ông ức chế tinh thần thêm, nói mãi ông ko chịu hiểu và làm theo .
:mad:

thì ý là bên kia chưa nhận dc tiền luôn đó. ông kia cứ nghĩ chuyển đi là bên kia nhận dc, bảo gọi lên tổng đài hỏi thì ko chịu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back