SCAM ArcAugustVN fake giao dịch bank để lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Chưa nhận dc đồng nào nhé.Mình về quê ăn rằm k on dc pc.Sẵn sàng cho mod temview check bank.Khỏi già mồm

Cậu đợi tối mai tem dc ko.Mình đang ở quê chơi chỉ on 1 lúc trên dt thôi
Chào bạn,
Bạn có thể Inbox Mod ID pass của Bank để Mod check.
Bạn cũng thừa biết là không có phone thì không ai có thể làm gì bank của bạn ngoài việc chỉ vào kiểm tra phát sinh giao dịch thôi :D

%E1%BA%A2nh-ch%E1%BB%A5p-m%C3%A0n-h%C3%ACnh_2015-08-29_185233-png.59552

Bạn @fake1 có đưa info bank cho mình check và kết quả như sau ! đây là kết quả check sau khi đã check giao dịch gần nhất . Vậy bạn @ArcAugustVN có gì để nói không ? bạn không chuyển tiền mà cố ý giả gd hay ntn ?

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2015-08-29_185233.png
    Ảnh chụp màn hình_2015-08-29_185233.png
    44.4 KB · Views: 238
bạn kia gữi trái bank mà bạn, nên đôi khi có thể ko nhận đc đôi khi lâu mới nhận đc mà, nên giờ đợi bạn kia lên check luôn cả bank bạn kia đi rồi mới chắc chắn đc mọi việc .

Last edited by a moderator:
bạn kia gữi trái bank mà bạn, nên đôi khi có thể ko nhận đc đôi khi lâu mới nhận đc mà, nên giờ đợi bạn kia lên check luôn cả bank bạn kia đi rồi mới chắc chắn đc mọi việc .
Thì cũng có gì đâu chỉ hỏi vậy thôi - còn thím kia nếu không chứng minh được việc mình đã gửi thì hậu quả thế nào tự biết rồi ! Đưa proff giao dịch giả nhằm chiếm đoạt tài sản .
tag lúc 7h mà online lúc 9h39 p không có 1 câu phản biện nào là thấy có chuyện rồi !

Bạn @ArcAugustVN nếu online thì vào cho câu trả lời hoặc bqt sẽ có biện pháp xử lý đối với những người fake info bank để lừa đảo nhé .
ArcAugustVN was last seen:
Viewing thread ArcAugustVN fake giao dịch bank để lừa đảo, Today at 9:39 PM
Xin phép Dell 1 số coment không liên quan tránh war không đáng có .:)
Thân

nay chủ nhật mà , chờ xem đầu tuần có khi sẽ nhận đc $ , lúc trước có mấy lần chuyển khác bank có khi 4-5 ngày mới tới (trừ thứ 7- chủ nhật ra), @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back