SCAM ArcAugustVN fake giao dịch bank để lừa đảo

Status
Not open for further replies.
Này ông tôi k ep ông xác nhận đã nhận nhé , tôi chỉ bảo ông vào xác nhận có giao dịch cho tôi yên tâm chưa đầy 1 phút ông quay sang chửi tôi , ông nhìn lại cái yahoo tôi chup lên đi nhé , cái chày cãi côi , hi vong là không có ai bị ngu như tôi là may rồi chứ mong đc trả lại tiền nghe chừng hơi bị gian nan.

Tôi nói gì thì có đoạn chát làm chứng hết nhé , ông bỏ cái trò scam đi , mod thì không ai vào sử lý để nó nhởn nhơ thế này liệu chấp nhận nổi hay không.

Có lẫn ko thế.Chưa nhận dc tiền mà bắt t xácnhận á.Xác nhận xong thì vỡ mồm t à :eek:

Tôi nói gì thì có đoạn chát làm chứng hết nhé , ông bỏ cái trò scam đi , mod thì không ai vào sử lý để nó nhởn nhơ thế này liệu chấp nhận nổi hay không.
Đã ko muốn chửi rồi lại cứ thích à.Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm
Như thế này nhé.đến h này là mình chưa nhận dc 1 dồng nào nhé.nếu thật sự là có gửi tiền thì lúc nào nhận dc sẽ refund đầy đủ và có lời xl cho bác
:D 2 bạn bình tĩnh nhé.
bạn @fake1 đã nói thế này thì bạn @ArcAugustVN đợi đến sáng mai nhé.
bạn @ArcAugustVN phải hiểu là bạn chuyển nhưng bên kia chưa nhận được tiền vì khác bank thì bạn không kết luận bên kia scam được nhé.

1 ông thì quá gà, còn 1 ông thì quá nóng tính cho nên chuyện thành ra thế này. 2 bên bình tĩnh lại nào

Thôi h thế này . Bạn @fake1 bình tĩnh đợi tới sáng mai coi kết quả thế nào . Nếu thực sự bạn @ArcAugustVN đã chuyển tiền thì coi như bạn đã nhận đc giao dịch và bán pp cho bạn ấy cho bạn ấy yên tâm . Tiền chuyển đi mà không nhận đc kq gì cũng nóng ruột .
Mình tin tưởng bạn @fake1 là người tốt :) . Hy vọng chuyện không đi trái với những gì mình kỳ vọng về bạn .
Thân Ái

Lại là PP :p. Mai lên bank biết kết quả thôi, mà qua được vụ này thì còn vụ nửa năm Resolve a dispute trong hồi hộp :confused:

Lặn mất tăm rồi lấy đâu ra mà trả lời nữa , lần đầu vào diễn đàn mua it pp mua card itune mà đã dính phốt rồi , có lẽ mình không hợp ở đây .
Chào

Lặn mất tăm rồi lấy đâu ra mà trả lời nữa , lần đầu vào diễn đàn mua it pp mua card itune mà đã dính phốt rồi , có lẽ mình không hợp ở đây .
Chào
Chào bạn, ở đâu thì bạn cũng nên trang bị 1 số kiến thức cơ bản. Có lẽ bạn cũng ko biết dịch vụ trung gian ở forum, bạn cứ gửi tiền 1 cách tự nhiên vậy thì khả năng bị scam là cao lắm

Chào
Bạn đã vô tình vỗ béo cho scam rồi . Trách ai được bây h :D Bạn @fake1 vào trả lời rõ ràng trước khi quá muộn nhé . Bạn online cách đây 3 h mà ko trả lời . Đừng để info của mình để lại 1 vết trên forum này . Sống cho đàng hoàng tí đi :mad:

Cái thớt bán pp mình đang định nhảy vào mua thì 2 ông này chửi nhau, klq cơ mà t thấy cái tên "fake1" đã mất cmn cảm tỉnh r, giao dịch sao ko lôi tên thật ra :v

Chào
Mình nghĩ đáng nhẽ hôm nay phải có kết quả rồi, chưa chắc @fake1 là scam cho đến phút cuối. Tuy nhiên bạn nên hiểu ở đâu cũng có scam, như @duongchuot đã nói ở bất cứ môi trường nào bạn nên trang bị một số kiến thức cơ bản để phòng thân. Scam ngày xưa lặn không sủi bọt, chứ giờ kiểu gì cũng phải oang oang vài tiếng mới chịu cơ. Chịu nhiệt và rút bài học nếu bị scam và đừng quá "cực đoan" như thế

@facke1 đâu rồi, ko confirm lại là có người tìm đến thông đấy

Chào
gà như ông thì đi đâu cũng toai như nhau cả thôi

Lại là PP :p. Mai lên bank biết kết quả thôi, mà qua được vụ này thì còn vụ nửa năm Resolve a dispute trong hồi hộp :confused:
Vụ này căng đấy nhỉ . từ 60 ngày lên 180 ngày . Mấy e Pâypl đúng là háng rộng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back