Matrix Atm2you- Atm2you.com. Ứng cử viên tiếp bước My Traffic Value. NEW HOT SITE.

Status
Not open for further replies.
Site nói instant payment mà mình rút thử nó lại báo chờ, chờ hoài không thấy phải gửi ticket cho nó thì nó trả tiền luôn :confused:

Site nói instant payment mà mình rút thử nó lại báo chờ, chờ hoài không thấy phải gửi ticket cho nó thì nó trả tiền luôn :confused:
Site này pay như thế là còn nhanh chán. :D mấy hôm nay giá bán ra đều tăng. hầu như các anh em đã có lãi.

PHẦN 1: GIỚI THIỆU VỀ ATM2YOU

Giới thiệu ATM (Auto Trade Money)
ATM chính thức hoat động từ ngày 08/06/2015 có nguồn gốc từ Nga, là một site họat động như site MTV với mảng chính là stock exchange, nơi bạn mua share/cổ phiếu RV một dạng nội tệ của site. Thứ hai là surfing/Advertising tức quảng cáo, mỗi 1 banner xuất hiện có giá quảng cáo là 0.004$ và thành viên surfing được 0.003$.

Mục đích chính của ATM là để phát triển quá trình phát hành đồng tiền nội tệ (RV) và tăng cường tỉ lệ trao đổi. Mục tiêu chính của ATM là làm cho RV trở thành một đồng tiền tự do chuyển đổi được hỗ trợ bởi giá trị thực. Hơn nữa, hệ thống ATM được thiết kế để kết hợp nỗ lực của mọi người trong khát vọng tạo ra thu nhập thụ động, để tối ưu hóa chi phí quảng cáo và xúc tiến hoạt động của các nguồn tài nguyên trực tuyến.

Cách thức hoạt động
Site vẫn đang trong quá trình hoàn thiện và bổ sung thêm tính năng. Bạn có thể nhận thấy ATM không phải dạng revshare, Matrix, MLM hay HYIP vì không có kế họach đầu tư mà chỉ có cơ hội kiếm tiền từ mua RV, một đồng tiền có tỉ lệ tăng trung bình 2%+ mỗi ngày. Theo phân tích và tổng hợp ATM trong tuần đầu tiên đã đạt con số thành viên tham gia 6100+ và đồng RV tăng tương ứng là 21.7%, một con số quá hấp dẫn cho người đầu tư.

vwoXbCILKA533XYMh4V-ijNSNDW2ZKQWjVLo_-dLIlg=w899-h178-no

Điểm hấp dẫn nữa không thể không nhắc đến chính là phần surfing. Surfing ở đây là banner 468×60 chạy tự động dưới màn hình sau 20s bạn có 0.003$. Sau khi bạn cài Addon ATM trên Chrome như site hướng dẫn thì banner này tự động chạy ở bất cứ cửa sổ nào bạn mở, tức là bạn đang đọc báo trên Vnexpressthì banner vẫn cứ tự động chạy phía dưới. Banner này chạy ngắt quãng theo phân bổ của site chứ không liên tục, mỗi ngày nhiều thì thu nhập khoảng 0.1$+.

Phần thu nhập nữa đến từ tuyến dưới, bạn có thể kiếm 5% từ ref mua quảng cáo, 5% từ ref surfing banners và cuối cùng là 0.1-0.5% từ ref đầu tư mua bán RV. Đa số các bạn tham gia ATM là để mua bán RV kiếm lãi và vì hoa hồng từ phần này quá nhỏ (0.1-0.5%) nên mình không reback mà chỉ hỗ trợ thông tin và hướng dẫn mua bán RV.
Tóm lại mua bán RV bạn sẽ:
-Bạn không bị chôn vốn. Hủy lệnh mua bán bất cứ lúc nào và rút tiền về bất cứ lúc nào bạn muốn.

-Muốn đầu tư bao nhiêu cũng được, không phải chờ đến ngày hết hạn hay hết vòng như revshare/Matrix.

Thanh toán
Đây là điểm hấp dẫn sau cùng, min đầu tư và min thanh toán chỉ là 0.1$, hỗ trợ các cổng PM, Payza, Payeer, LiteCoin và Bitcoin. Lưu ý là việc thanh toán là auto và instant nên bạn phải nhập đúng địa chỉ thanh toán để tránh những phiền toái do sai sót mang lại.

PROOF TEST SITE:

PHẦN 2: HƯỚNG DẪN CHI TIẾT (ĐANG HOÀN THIỆN)

MỜI CÁC BẠN QUAN BÊN NÀY ĐỂ ĐĂNG KÝ + HƯỚNG DẪN + HỖ TRỢ:

t_d7aCr_2vF6gcbWmLVS4eK6VGxWwIUbJGEGKqUXF8k=w983-h667-no

Mình cũng đã ref cho bạn rồi, nhưng thật sự mình thấy cái site này có j đó rất giống site alltogether

oánh dấu tối về xem

thấy topic bị move vào thùng rác rồi mà. her her

I . ĐẦU TƯ SINH LỢI NHUẬN CÙNG ĐỒNG TIỀN RV

Hệ thống trao đổi ATM sử dụng đơn vị tiền tệ riêng của mình - RV.
Dùng các cổng thanh toán như Bitcoin, Litecoin, Perfectmoney, Payeer, Payza, và cả RV Atm để thực hiện nạp tiền vào ATM rồi thực hiện mua cổ phần tức mua vào RV.

Bán RV khi tỉ giá trao đổi RV tăng lên. tương tự như hệ thống mua bán share trong Mytrafficvalue

Tỉ giá mua và bán thay đổi theo từng ngày
Giả sử ngày 13/6 bãn mua vào 100 RV với giá 1.19$/RV tức sẽ mất 119$
Nhưng ngày 18/6, bạn bán RV ra thì sẽ với tỉ giá là 1.28$/RV tức sẽ có 128$==> lời 9$ trong 5 ngày.

Chú ý sẽ thấy %RV tăng theo ngày. sẽ có lúc giảm nhưng cũng có lúc tăng. Canh lúc tăng mà bán thì sẽ có lời. Bạn có thể bán hết số RV mình có cho các thành viên muốn mua hay bán cho hệ thống RV.

Có thể bán và mua RV từ các thành viên

Lưu ý trong khung mua và bán RV thì bạn có thể đặt giá muốn mua/ bán cho RV theo ý mình. Việc mua và bán RV của bạn sẽ xuất hiện trong bảng Sell Order Buy Order như trên. Chọn RV với mức giá mà bạn ưng ý và thực hiện mua bán. Còn khi mua/bán với hệ thống RV thì mức giá sẽ là mức giá quy định theo từng ngày.

II . SURF QUẢNG CÁO KIẾM RV

Một hình thức kiếm RV mỗi ngày mà bạn có thể làm là surf quảng cáo.
Quảng cáo sẽ chạy dưới dạng 1 banner quảng cáo. Bạn sẽ có 0,003$ cho mỗi lần xem.
Đặc biệt là bạn không cần phải click xem quảng cáo mà chỉ cần cài add-on Chrome là banner quảng cáo sẽ hiển thị bên dưới màn hình dù bạn đang xem bất cứ trang gì. Tất nhiên bạn phải dùng trình duyệt Chrome cho việc này.

Bạn cũng có thể tạo chiến dich quảng cáo cho riêng mình

III . ADD TIỀN VÀO ATM ĐỂ MUA RV VÀ RÚT TIỀN VỀ
Chọn cổng thanh toán tuỳ thích để add fund/withdraw

IV . THU NHẬP TỪ TUYẾN DƯỚI

Ref của bạn mua quảng cáo. Bạn sẽ có 5%

Ref của bạn surf banner quảng cáo. Bạn sẽ có 5%

Ref của bạn mua RV. Bạn sẽ có 0.1%

Last edited:
vậy hả. Tôi là refferal của bác đây.
Haha deposit 20$ vào rồi, hôm nay không thấy nó lên giá nhỉ. Đc phang 1 cú vài K$ kiếm chút cháo hoặc mất tất cả như những site đa cấp khác.

Thấy site này có thể scam + xù tiền lên tới 909%. Đánh nhanh cash ngay để lâu không đc.

vậy hả. Tôi là refferal của bác đây.
Haha deposit 20$ vào rồi, hôm nay không thấy nó lên giá nhỉ. Đc phang 1 cú vài K$ kiếm chút cháo hoặc mất tất cả như những site đa cấp khác.

Thấy site này có thể scam + xù tiền lên tới 909%. Đánh nhanh cash ngay để lâu không đc.
Mmo mà tham quá là dễ mất lắm. Nên chiến thuật đánh nhanh rút gọp rất hợp lý.

Nhưng mình ko hiểu cái SURF của nó hoạt động thế nào để có profit?
Bác hướng dẫn được không?

Cuối tuần này mình đi nghỉ mát với cty, thứ 2 về sẽ hoàn thiện xong hướng dẫn cho các bạn.

Tải plugin về cài cho chrome. Đăng nhập vào.
Caiồi nhưng làm sao để có profit. Chứ nói install cái plugin cho chrome rồi ai cũng co 1profit thì nói làm gì.
TODAY
20/06/2015Earned:10,290.004RV ($10,290.006)Total ads viewed:5,247Total affiliates:1,088(15,978.0876RV)

Jun 20
buy price1.38 $
sell price1.32 $
+0.75%

đang lên giá rồi nha. 12 tiếng lên đc 0.75% nhá. Có lẽ đổ vào nhiều đc đấy.

tăng đâu, ngày nay mới lên 0.75% thôi mà. Nhưng số lệu nào để nó tăng thì tôi không rõ, cũng không thấy nó showcase chi tiết hoạt động, cũng chưa thấy bất kì site nào về e-currency, exchange, trading forex, financial trade nào nói về loại đồng tiền RV này.
RV là: Rồng Vàng? Ra Về? Ra Vào? Ripper Vault? Rip Vip??

Jun 20
BUY PRICE1.40 $
SELL PRICE1.34 $
+2.24%

giá hiện tại đã tăng thêm nữa rồi nè.... lên khoảng 2$ bán hết ra cash về đc xem như thành công đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week