Matrix Atm2you- Atm2you.com. Ứng cử viên tiếp bước My Traffic Value. NEW HOT SITE.

Status
Not open for further replies.
1 dự án lớn, cầu mong ....

Ngày hôm trc cao hơn ngày hôm sau.
bác đang nói cái gì vậy?? Toàn nói gàn dỡ, đang lên chóng mặt thế ma bảo thế khác nào bảo ae đầu tư vào hàng nghìn .......... VND để chuốc thất bại. Như thế là k đc đâu nhé he he he he :D

Your balance:
21,098.0120 RV

Maximum price:
1.39USD

Bắt đầu có lời rồi nha. Lúc mình mua vào tỉ giá là 1.37USD

Đánh nhanh rút gọn đi các bạn, lấy site alltogether mà làm gương

Your balance:
28.0140 RV

Maximum price:
1.36USD

Hình như cái site này có snipper bên MMO hay sao, thấy lệnh phát động tổng tấn công của "lãnh đạo HaiBom": là nó xuống giá ngay tức thì và luôn.

HƯớng dẫn SURF với ATM2YOU.
Để có thể kiếm lợi nhuận (ko cần đầu tư vốn, fee) với ATM2YOU bạn cần phải dùng GOogle Chrome, và cài đặt plugin này:
https://chrome.google.com/webstore/...mk?utm_source=chrome-app-launcher-info-dialog
Sau khi add vào Chrome bạn cần login bằng tài khoản của bạn. Và bạn phải tắt plugin ADS, CHặn QUảng Cáo để có hiệu quả.
Khi đó bạn sẽ ngẫu nhiên nhận đc các banner khi duyệt wen:

Your balance:
28.0160 RV

Maximum price:
1.35USD

giá đang tuột lại thê thảm. Để nghị đồng chí HaiBom không nên reply vào topic này, tránh gây hoang mang dư luận và làm lũng đoạn thị trường.

Lưu ý cho những anh em chưa đầu tư (hay có ý định đầu tư) vào site này:
- Withdraw không hoàn toàn tự động và tức thì như quảng cáo đâu nhé. Phải đợi confirm của thằng admin nữa. Vì vậy site này không có hi vọng gì rồi.
TÔi quyết định rút tất cả đầu tư (dù lỗ 0.02$ mỗi RV)

Operation will be processed by administrator shortly

Status Waiting for execution
Date today 15:26
Payment system Bitcoin
Amount 20.154598BTC
Fees 0.061802BTC
Withdraw amount 20.094598BTC
Payee account 1CxxxxxxxmLu1yexxxxxxxNv9gKxxxxxxxx
Note Auto
Changed today 15:26

Your balance:
0.0200 RV

Maximum price:
1.37USD

Vừa sell ra cash về test thử xem cách thức withdraw nó ra sao. Cuối cùng thì sau khi cashout thành công, nó lại lên giá. Xui

Sau chuyến nghỉ mát mệt mỏi, về nhà đã có dấu hiệu của cảm cúm rồi, hôm nay đi làm lại bị ướt mưa như chuột lột. Chính thức cảm cúm. Tối nay và ngày mai, có thể không trả lời được hết các câu hỏi của các bạn, mong các bạn bỏ qua nhé!

Thông tin thú vị về dự án có thật Recyclix:
Tối qua nhận được mail của công ty Recyclix về cơ chế hoạt động của site, mình đang dịch dở thì lại ốm rồi, anh em quan tâm thì chịu khó chờ nhé! I'm sorry.

Dear ATM customers. Starting today we are accepting Payza (in manual mode) width withdraw/deposit from $50. Limits will go down after automatic mode introduction. Soon there will be STP available to work with ATM. Stay updated.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week