Auto Boss,lãi cực khủng tiền về hàng ngày rút hàng giờ.

thấy tự hại đời mình chưa:

1. nhờ người vào UP UP topic tự tung hứng, bị Mod lập hẳn topic report, banned <<<<<< mất uy tín
  2. dụ newbies vào trò HYIP rủi ro cao, tới khi web nó scam bị ăn gạch <<<<<< MAX nhọ

thấy mấy ông viết bài, tự khoa trương, thổi phồng lên hay vl nào là: uy tín 100%, nó kinh doanh bán và cho thuê xe thật nên ko bao giờ scam, domain reg 10 năm nên còn lâu nó mới scam...

:v :v :v :v :v :v :v :v :v :v :v :v :v

MMO càng ngày càng phổ biến,độ nát trầm trọng, càng ngày càng khó nhai.NB ai ko đam mê có lẽ ko nên đâm vào

thấy tự hại đời mình chưa:

1. nhờ người vào UP UP topic tự tung hứng, bị Mod lập hẳn topic report, banned <<<<<< mất uy tín
  2. dụ newbies vào trò HYIP rủi ro cao, tới khi web nó scam bị ăn gạch <<<<<< MAX nhọ

thấy mấy ông viết bài, tự khoa trương, thổi phồng lên hay vl nào là: uy tín 100%, nó kinh doanh bán và cho thuê xe thật nên ko bao giờ scam, domain reg 10 năm nên còn lâu nó mới scam...

:v :v :v :v :v :v :v :v :v :v :v :v :v
dm! cứ kiểu tuyển newbies như thế này. Không bị người đời F** ms lạ.
làm gì cũng phải nói rõ cho người ta, để những người ta còn biết chơi cầm chừng. Cứ dụ người ta bằng mọi giá, đến lúc sạt nghiệp thì ngưới đời chửi cho ý!

thôi thì closeup topic đi chứ để bị chửi mệt lắm chuyển qua box hyip nhé

chủ thớt đang mong boss sống đến vài năm để trở thành người sáng suốt dc mọi người tin tưởng :D:D:D:D

sao ko nói tớ nói rồi chứ có chơi có chiu chơi ônine là xác định ai mà chả nói hả bác,
sai topic là k dc rồi 24 tuổi mà còn sai topic :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
lại còn cái câu bossauto là công ty thật nữa + đống hình + proof thì ai chả ham đến người buôn cam còn thấy ham nữa là newbie o_Oo_Oo_Oo_O
nếu đã tốt thì đáng lý ra nên ghi dòng chữ đỏ thật to và to thế này nè
đây là hyip

va
sai topic là k dc rồi 24 tuổi mà còn sai topic :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
lại còn cái câu bossauto là công ty thật nữa + đống hình + proof thì ai chả ham đến người buôn cam còn thấy ham nữa là newbie o_Oo_Oo_Oo_O
nếu đã tốt thì đáng lý ra nên ghi dòng chữ đỏ thật to và to thế này nè
đây là hyip
vâng cảm ơn lời khuyên bác

sao lại phải chuyển

chửi kệ họ gato kệ ko quan tâm,đời mà giàu nó ghét nghoè nó khinh thông minh nó đố kị,đời bi h toàn chó,đừng trachcs móc vì ai cũng chó như nhau

mày giờ có đ.é.o bao tiền mà đã lên giọng tinh tướng để mà ae mmo phải ghen tị, đố kỵ cái gì với mày

bảo thủ + ngu + nhiệt tình = hại đồng bào

HYIP mà dụ dỗ, lôi kéo newbies vào rọ, vkl :rolleyes:

bài viết thì ko nói nguy cơ đây là trò HYIP, có rủi ro scam rất cao

nhờ bạn bè, người quen vào topic tự tung hứng up bài dụ newbies

tự PR, quảng cáo, bôi trơn dầu mỡ cho cái topic nổi bật, khiến newbies tin tưởng mà ùa vào làm theo

người như mày chỉ làm newbies chết thảm mà thôi

đúng là thảm họa của mmo4me nhưng mà vẫn cùn đời :cool:

Last edited:
mày giờ có đ.é.o bao tiền mà đã lên giọng tinh tướng để mà ae mmo phải ghen tị, đố kỵ cái gì với mày

bảo thủ + ngu + nhiệt tình = hại đồng bào

HYIP mà dụ dỗ, lôi kéo newbies vào rọ, vkl :rolleyes:
e làm ji bác mà bác phải nói mày tao nặng lời vậy bác,:( cái câu đó có từ lâu rồi e vào e nói thôi mà bác
e cũng ko đụng chạm ji bác mà bác,chi tội e vậy bác,bác giàu kệ bác e có ăn dc ko mà bác nói z,chào thân ái bác,

tưởng đây là ptc chứ , trước thấy ông này cũng ptc mà :D ,hiyp là cái gì zợ , có vẻ nguy hiểm hơn cả ptc o_O
hyip là đầu tư nguy hiểm bạn ạ,vậy các bác Ke Lieu Mang vs mấy pro kia chắc là ngu hết vào chơi boss là ngu hết,sao lúc đầu ăn thì ko nói ji đến khi có biến quay ra chửi rủa nhau z chứ,

hyip là đầu tư nguy hiểm bạn ạ,vậy các bác Ke Lieu Mang vs mấy pro kia chắc là ngu hết vào chơi boss là ngu hết,sao lúc đầu ăn thì ko nói ji đến khi có biến quay ra chửi rủa nhau z chứ,

người ta PRO, người ta có chiến thuật, kinh nghiệm, vốn chơi nhiều site, thua chơi site khác gỡ lại...

newbies mà chơi cái này thì khác gì thiêu thân, vốn có 1 phát, vào làm 1 cái die luôn !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week