Auto Boss,lãi cực khủng tiền về hàng ngày rút hàng giờ.

đỵt trước tưởng thằng haiminh là đứa pro thấy trên face nó ghê dữ lắm ai dè cũng chỉ là loại hại dân o_Oo_Oo_Oo_O

cứ bình tĩnh đi các bạn, dám chơi thì dám chịu thôi..bản thân mình cũng đầu tư boss chưa thu hồi vốn nhưng mình chẳng dám trách ai vì tự bản thân mình quyết định tham gia. Site live lâu thì mình hưởng, die nhanh thì mình phải chịu.
Giờ ngồi đấy mà chửi nhau mà kiếm được lại tiền thì mình vote cho các bạn chửi nhau cả ngày luôn, đôi co với nhau vài câu nói làm gì...

cứ bình tĩnh đi các bạn, dám chơi thì dám chịu thôi..bản thân mình cũng đầu tư boss chưa thu hồi vốn nhưng mình chẳng dám trách ai vì tự bản thân mình quyết định tham gia. Site live lâu thì mình hưởng, die nhanh thì mình phải chịu.
Giờ ngồi đấy mà chửi nhau mà kiếm được lại tiền thì mình vote cho các bạn chửi nhau cả ngày luôn, đôi co với nhau vài câu nói làm gì...
ở đây chỉ có lên án thằng haiminh thôi nhé rẻ rách vler

sao bác bik nó là hiyp,vẫn hỗ trợ đàng hoàng,nếu nói như thế bác @Kẻ Lieu Mạng có điên mà dêf cả 100k$

thanh niên này hoàn toàn ko biết nó là hyip bác ơi. Mà người ......ko biết thì ............ vô tội

nói chung là ptc vẫn là mạo hiểm,nhưng hiện h thấy thằng boss vs wtf là ngon nhất bác ạ

thanh niên ấy vẫn khẳng định boss-auto và webtransfer là ptc cơ mà

ở đây chỉ có lên án thằng haiminh thôi nhé rẻ rách vler
bạn cứ chửi,mình tuyển ref bạn thik thig chơi ko thôi ,mình chỉ nói vậy thôi,mình vẫn rb vẫn nói đầu tư online là mâtts mình nói lần cuối ko nói nhiều nữa
bạn cứ việc chửi rủa mình ko đụng chạm bạn ko làm ji bạn,nên bạn nói ji mặc bạn,

ko phải ko biết

mà là dối trá, lừa lọc, dụ ng khác dep để ăn tiền ref,
vậy là những ng tuyển ref boss là luằi lọc dụ người tuyển ref ăn tiền ref,mình vẫn rb mà bạn,bạn chỉ xem mình lừa ai dụ ai,cho cái bằng chứng,mình tuyển ref mà sao các bạn cứ đi nói xấu mình vậy các bạn ko chơi thì để ng khác chơi,các bạn có hoi quá ko,đừngl ôi kéo vào chửui rủa mình nữa,thank

vậy là những ng tuyển ref boss là luằi lọc dụ người tuyển ref ăn tiền ref,mình vẫn rb mà bạn,bạn chỉ xem mình lừa ai dụ ai,cho cái bằng chứng,mình tuyển ref mà sao các bạn cứ đi nói xấu mình vậy các bạn ko chơi thì để ng khác chơi,các bạn có hoi quá ko,đừngl ôi kéo vào chửui rủa mình nữa,thank
khác nhau giữa dụ vs giới thiệu

có nhiều ng tuyển ref, nhưng họ ko phải cái kiểu nói quá lên, (lãi cực khủng), hay nói láo (tỉ lệ scam chỉ 20% thôi) để ng khác thấy ham hố mà dep vào

khác nhau giữa dụ vs giới thiệu

có nhiều ng tuyển ref, nhưng họ ko phải cái kiểu nói quá lên, (lãi cực khủng), hay nói láo (tỉ lệ scam chỉ 20% thôi) để ng khác thấy ham hố mà dep vào

cùng lắm là thanh niên ấy lấy proof ng khác đi lôi kéo thôi cũng ko có nghiệm trọng lắm đâu ..........

mình nói lần cuối topic mình tuyển ref và đều đã giải thick vs ref,các bạn ko phải ref mình ko vệc ji mình giải thích các bạn,ai ref mình mà lên đây kêu mình scam ko rb hay là ji ji đó cứ lên đây,chưa thấy ai mà toàn thấy những ng vào chửi rủa mình mà minh ko bik họ là ai luôn,đời chán quá,các bạn cứ việc đi mình ko tranh chấp nữa,nếu mình scam hay lừa đảo thì supermod và mod tối qua ko mở nick và ko tha cho mình rồi,và cái topic này ko còn ở đây rồi
lần cuối tớ nói vs các cậu,các cậu có ghét tớ cũng dc,ko sao,chửui rủa đi,tớ ko nói ji nữa,tớ ko làm ji sai tớ ko sợ,thế nhé,mmo cho tuyển ref tớ tyyên z thôi,ai chơi thì chơi ko chơi thôi,vic ji các bạn ném đá tớ,hết

việc này giải quyết tối qua rồi bác ạ,thông cảm bác chưa bik lí do vì sao,tại vì lúc mình đi ngủ mình có dùng tool tự bot của rao vat lên diễn đàn
và 1 số mem ở mmo cùng dung tool nên trung ip của raovat nên bị thế ,@anhnghi cũng như tớ mà,nên bị nghi là clone mà tối qua supermod giải quyết rồi,

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back