Ask avazu đã 1k$ làm sao để rút :(

Xin chia buồn với thớt nhé. Nghe thớt nói kiểu này thì e là thớt chịu khó đợi chừng này sang năm là sẽ được paid :D :D
với 1 newbie mà làm ntn thì nhận cái kết có hậu là đúng rồi :)
Thớt không tin thì đợi xem kết quả mình nói đúng không nhé.
Pro làm thì khác nhé các bác, mình chỉ nói newbie là ăn đạn thôi nhé. :rolleyes:
chưa hẳn là newbie nhé :cool::cool::cool:

Xin chia buồn với thớt nhé. Nghe thớt nói kiểu này thì e là thớt chịu khó đợi chừng này sang năm là sẽ được paid :D :D
với 1 newbie mà làm ntn thì nhận cái kết có hậu là đúng rồi :)
Thớt không tin thì đợi xem kết quả mình nói đúng không nhé.
Pro làm thì khác nhé các bác, mình chỉ nói newbie là ăn đạn thôi nhé. :rolleyes:
Bác cứ làm như mình vào nghề phát là Pro luôn rồi ấy, vội cười người ta làm gì, biết đâu một ngày nào đó ngta hơn bạn. Loại ng như c thật hài hước

Bác cứ làm như mình vào nghề phát là Pro luôn rồi ấy, vội cười người ta làm gì, biết đâu một ngày nào đó ngta hơn bạn. Loại ng như c thật hài hước
hiih kệ người ta chứ người ta pro mà :)

Mình nói để bạn ấy bỏ nếu làm tiếp thì nên đổi acc khác hoặc ngừng lại kẻo làm tiếp rồi sẽ mắc công mà chả được gì. còn ai hơn ai thì mình chẳng quan tâm lắm vì mình cũng chẳng hơn ai cả.

Mình nói để bạn ấy bỏ nếu làm tiếp thì nên đổi acc khác hoặc ngừng lại kẻo làm tiếp rồi sẽ mắc công mà chả được gì. còn ai hơn ai thì mình chẳng quan tâm lắm vì mình cũng chẳng hơn ai cả.
thất bại là mợ thành công mà cứ mất 1 acc là có 1 ít kinh nghiệm nên ko mắc công đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week