Ask avazu đã 1k$ làm sao để rút :(

Ngày 7 mới có invoice ngày 17 nó paid sau đợt kiểm tra của it bên nó, nhận đc payment đầu thì nó cho sang tuần, lựa lời nói khéo vs am, ăn chia sao vs nó đó rồi vứt vcb cho nó, nếu traffic good và nó ngắm bạn có thể là cổ máy kiếm tiền cho nó thì ko phải xoắn:cool::cool:

Bác cứ làm như mình vào nghề phát là Pro luôn rồi ấy, vội cười người ta làm gì, biết đâu một ngày nào đó ngta hơn bạn. Loại ng như c thật hài hước
Mẹ! Nói chuẩn vcc (y)

Ngày 7 mới có invoice ngày 17 nó paid sau đợt kiểm tra của it bên nó, nhận đc payment đầu thì nó cho sang tuần, lựa lời nói khéo vs am, ăn chia sao vs nó đó rồi vứt vcb cho nó, nếu traffic good và nó ngắm bạn có thể là cổ máy kiếm tiền cho nó thì ko phải xoắn:cool::cool:
bọn am nó thường lấy bn % để $ về bank vn ạ e cũng muốn về bank vn luôn hihi

bọn am nó thường lấy bn % để $ về bank vn ạ e cũng muốn về bank vn luôn hihi
5 ăn 5 thua :(, m đã thử và bị lock, nhưng nói chung kẹt qua ko có bank rút thì thà bỏ đi mình dùng cách này với nó xem sao, 10% xem bạn

chắc do trình tiếng anh kém hix tủi quá hix
:eek: Tầm đó thì làm gì cho khổ bạn, 20% là cao rồi, mà chắc bạn làm hok lớn nên nó hok chấp nhận :( , vì tiền ít mà ăn chia % ko đc bao nhiêu, có khi AM bị đuổi nữa :(

:eek: Tầm đó thì làm gì cho khổ bạn, 20% là cao rồi, mà chắc bạn làm hok lớn nên nó hok chấp nhận :( , vì tiền ít mà ăn chia % ko đc bao nhiêu, có khi AM bị đuổi nữa :(
vâng nó cũng nói với e là Tôi có thể bị đuổi việc nếu bị phát hiện :D

vâng nó cũng nói với e là Tôi có thể bị đuổi việc nếu bị phát hiện :D
Bảo nó nếu bạn trả tiền cho tôi, tôi sẽ đẩy mạnh traffic, nâng mức thu nhập lên gấp 10 <= chém vs nó vậy :D

Bảo nó nếu bạn trả tiền cho tôi, tôi sẽ đẩy mạnh traffic, nâng mức thu nhập lên gấp 10 <= chém vs nó vậy :D
nó còn máu hơn e kìa nó bắt 5k lead 1 day thì oke em bảo là vượt quá sức lực của tôi e bảo 1k5 :)

bọn AM chắc nó kiếm đc cũng nhiều, bác nào làm ăn nhỏ xin bank VN có khi bị block thiệt ấy chứ :D
p/s e đoán thôi chứ còn gà lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week