AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

Ko biết mọi người được bao nhiêu credit của innocurrent mỗi ngày vậy, mình được khỏang 100 credit mỗi ngày có ít quá ko nhỉ?

mình cũng x64 vẫn click ok được mà ?

tại sao nhỉ, pc của mình x64 mà nó ko click cái bảng OK, bác mmo84 cho em hỏi cần enabled thành phần nào để nó click ko bác, login và refresh thì ok bác ạ :binhsua116:

Hình như tool hơi bị lỗi thì phải, thỉnh thoảng cái dòng status cứ hiện "Đang tải trang web..." rồi nhấp nháy rồi đứng im chẳng làm gì

Proof nóng hổi của thằng InnoCurrent đây:

Hình như tool hơi bị lỗi thì phải, thỉnh thoảng cái dòng status cứ hiện "Đang tải trang web..." rồi nhấp nháy rồi đứng im chẳng làm gì

mình cũng bị tình trạng này đấy bác mmo84 ah , mà mạng cứ mất 1 tý là tool ko tự refresh ( bảo refersh khi mạng chập chờn )
VD : auto refesh - 3423 ở dưới chân tool ấy

Ủa, dưới chân tool phiên bản mới nhất không thể có số âm. Hay mình chưa upload phiên bản này. :p

Phiên bản 1.11.10.8 không có số âm , nhưng nếu mạng chập chờn thì bị refresh và nhấp nháy hoài không lên điểm , phải thoát ra rồi vô lại mới được . Nhân tiện cho hỏi tool auora Bác mmo84 update xong chưa cho anh em xin với

bác mmo84 cho em hỏi tí, sao lúc trước em dùng tool của bác vẫn tốt mà sau khi dùng công cụ restore win thì sau đó nó lại ko tự động đăng nhập vào được nữa, đến chỗ đăng nhập nó chỉ điền user và pass rồi đứng im luôn đó, ko login vào đc, cả phần mêm MYTV cũng bị như vậy, bác cho em ý kiến về vấn đề này được ko

bạn mở 1 trình duyệt khác - chrome chẳng hạn, bật reloadevery tầm 2 p reload thì OK, hoặc vào RUN --> CMD ---> ping -t www.ayuwage.com

bác mmo84 cho em hỏi tí, sao lúc trước em dùng tool của bác vẫn tốt mà sau khi dùng công cụ restore win thì sau đó nó lại ko tự động đăng nhập vào được nữa, đến chỗ đăng nhập nó chỉ điền user và pass rồi đứng im luôn đó, ko login vào đc, cả phần mêm MYTV cũng bị như vậy, bác cho em ý kiến về vấn đề này được ko
có ai trả lời giùm mình câu này với ko :(

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week