AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

Bị thế có thể do không xem ads trong 20s với view ads, nếu để delay lâu thế thì có khi quảng cáo khác hết rồi, tuy nhiên cái này có thể khắc phục được. Với regular ads thì chắc chắn mình đã vi phạm vì nó bảo phải đợi 10s (có thể khắc phục) và click vào quảng cáo hay nội dung (hix, chẳng ai làm theo cái này).

Thì mình phải update tool, nhưng chưa rảnh, với lại mình cắm suốt mà không thấy warn nào ;))

Thì mình phải update tool, nhưng chưa rảnh, với lại mình cắm suốt mà không thấy warn nào ;))

bác xem lại đi , b.giờ cả 2 tool em dính warning rồi đấy 1/3 , chắc bác uprage Acc lên gold hay siver rồi , chứ em Standa nên chịu

Tớ chạy mấy tool của cậu thấy rất tuyệt, nếu donate cho cậu 1cent thì cũng không tương xứng lắm với công cậu, vậy cậu cho tớ list khoảng 10-15 thằng cậu đang chơi mà thấy nó uy tín tí đi, thằng nào chưa reg tớ sẽ reg dưới cậu :D

mới reg được với cậu 5 thằng là buxmatrix, buxjunction, incrasebux, innocurrent, incentria
innocurrent và incentria thì chạy rất nuột
buxmatrix thì click được 1 phát rồi thấy tải mãi
buxjunction thì không được phát nào
incrasebux thì không biết dùng tool nào để chạy cả
cậu xem giúp tớ đi
à, nhân tiện cậu cho tớ hỏi, tớ đang chơi cả mấy thằng bux4cash, ecbux và clixb, dùng tool nào được cậu?

hic! innocurrent tool toàn tự click có 1 credit! thua xa site ayuwage :(
Đã kiểm tra lại, nó vẫn luân phiên chuyển qua lại 2 loại ads mà.

đã update bản mới chưa bác mmo84 , các bạn ngưng dùng tool nhé , bị dính lỗi warning đấy
Ái chà, mình cũng Free acc nè, có dính đâu.

Last edited by a moderator:
Inno mới reg từ trưa đến giờ cũng được hơn trăm credit roài he he
ayu thì giờ nó đang có ads đấy, $ đang tăng vù vù
thanks cậu nhé :)

2 site này nó quy đổi 1$ bằng bao nhiêu credit thế các bạn , em nhìn mỏi mắt chả thấy

ayuwage thì min $5 = 10 000 credits
innocurrent thì min $1 = 2 000 credits

Bác mmo84 ơi, cắm auto pc dòng x64 bit nó không tự click cái bảng confirm OK, bác giúp em ? pc 32bit thì ok hoàn toàn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,942
Latest member
net88maxcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back