AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

mmo84 ơi, sao cái tool đang chạy trên máy 1 tớ chép sang máy 2 để cắm, thì không login vào được thế. Thử download bản khác về thì thấy có bắt ID gì đó.
có phải cần active gì không thế

Tình hình là sao mình chạy winxp mà nó vẫn hiện ok nhỉ. chọn Alert show thì nó nhảy luôn vào trang rồi mình ok. còn bỏ alert show thì nó ko nhảy trang nữa,mà cái khung ok nó hiện thôi ---> vẫn fải click ok. là sao thế bác :binhsua10:

Tình hình là sao mình chạy winxp mà nó vẫn hiện ok nhỉ. chọn Alert show thì nó nhảy luôn vào trang rồi mình ok. còn bỏ alert show thì nó ko nhảy trang nữa,mà cái khung ok nó hiện thôi ---> vẫn fải click ok. là sao thế bác :binhsua10:

mình cũng bị giống bạn này.

Không có active gì đâu, bạn kiểm tra lại đi.

Hay là tool này ko chạy trên win 2000 nhỉ. có cái máy này chạy liên tục mà ko ai dòm nó. nên mới cắm được.
Buồn ghê

Cài bản 2.0 rồi cậu. Nó không login thể vào trang AyuWage &InnoCurrent: click login cũng không có tác dụng

Cậu chỉnh lại IE nếu lỗi vẫn còn trong khi chắc chắn đã cài dotnet 2.0 hoặc > rồi, chỉnh lại mấy thành phần sau đây:
- lưu cookies bật lên
- java bật lên - flash bật lên
- cài thêm java applet để cho nó chạy mượt hơn!

Thân! :binhsua137:

Đã gặp ads có chữ "Error: Please Report Site" ngay chỗ hiện credit trong InnoCurrent, hình như click ads này cũng bị 1 war.
Đang update lại tool, bỏ qua ads này.

Do nó click ads error.
Đã phát hiện ra nó, nhưng nếu không click thì nó cứ nằm đấy mãi, mà chẳng thấy chỗ report, còn click thì dính warn, chưa biết xử nó sao. Bạn nào gặp ads này thử click vào nó rồi mở lại trang chủ ngay, đừng để nó đếm ngược xong (sợ đếm ngược xong nó mới tính ads đã click). Nếu làm như thế mà không đính warn thì mình sẽ update tool xử theo cách này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,653
174,937
Latest member
minhmmo777

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week