AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

Nó ghi dùng Proxy kìa. Bạn có dùng Proxy hay chạy các soft change proxy như Ultra Surf không?
ko dung j het ma,,,,,,,,:((

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click hết tất cả các quảng cáo.
  • Tự động kiểm tra quảng cáo mới sau mỗi 30 - 90 giây.
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình.
  • Download tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "awic@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Chú ý: Không được đăng nhập vào trang AyuWage và InnoCurrent trong khi dùng proxy hay các chương trình làm thay đổi proxy như UltraSurf..., sẽ bị ban nick!

Mình không thể đăng nhập vào trang web trong tool trên win Xp la sao?
Ai biet giúp mình với

Mình đã test trên winXP, vẫn chạy tốt. Máy mình cài IE8, cài đầy đủ Flash Player (không biết thiếu thì có ảnh hưởng gì không).
Bị dính warn ngoài việc click cheat link, ads lỗi thì còn do không click nội dung trong ads, cái này thì tool chưa làm vì thấy nó không cần thiết lắm.

Mình đã test trên winXP, vẫn chạy tốt. Máy mình cài IE8, cài đầy đủ Flash Player (không biết thiếu thì có ảnh hưởng gì không).
Bị dính warn ngoài việc click cheat link, ads lỗi thì còn do không click nội dung trong ads, cái này thì tool chưa làm vì thấy nó không cần thiết lắm.
Mình chạy máy ở nhà thì vẫn tốt nhưng máy công ty không hiểu sao không chạy được bạn có biết tại sao không được không giúp mình với

Thằng Inno bị lổi này : Warning Added to Account For Not Waiting Correct Amount of Time
Bác mmo84 nghiên cứu thử

Vậy chắc phải chỉnh lại phần View đợi 20s (hix, lâu quá), phần Regular đợi 10s. Hiện tại chỉ đợi 5s thôi.

ngày hôm nay inno dính 2 warn, ayu 1 warn. Hết dám chạy thằng inno. Mong bác mmo84 sớm fix cho ace cày tiếp nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,651
174,932
Latest member
uk88vncom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week