AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

starhn

Junior
Reactions
35
MR
0.000
MMO84 ra nhiều tool hay quá. Tiếp tục nha. Thanks phát ủng hộ tinh thần share.
Mấy trang này của mình tự nhiên không hiểu sao đến cả tuần nay rồi không có ADS nào cả. Mà dạo này mmo84 bỏ auora rồi a? Mình đã ref một số trang rồi nhưng tool không chạy được bạn fix lại giúp nha. Chơi nhiều PTC, không có tool, click tay thì không đủ sức.

Làm gì có bản chuẩn, chỉ có bản nâng time delay lên thôi, mà cái này chỉ xử được cái thứ 2 như hình trên, cái thứ nhất thì phải làm thêm. Chưa rảnh làm thêm cái này. :D

phampvh

Senior
Reactions
204
MR
0.000
Hôm nay lại dính mấy nhát nữa, bác fix lâu thế, bản mới cũng dính như thường. Mà bác cho tool cảnh bác khi dính 2 warn được ko bác, chứ nó âm thầm quá 3 warn hồi nào ko hay

điên thế, vẫn bị cái warn này: Warning Added to Account For Not Waiting Correct Amount of Time on 11/29/2011
cậu nâng delay lên 25-30s cho chắc ăn đi cậu, thằng này gần đủ 5$ rồi mà mấy hôm nay mỗi ngày treo chỉ được nửa tiếng hic
mà cái forum này server ở nước ngoài hay sao ấy nhỉ, nhiều lúc load chậm vãi bèo

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
mmo84 cậu thử làm cho nó chạy trên windows server 2008 hay windows 2000 đi. tool cậu dùng tốt, nhưng tớ cắm <8h ngày phí quá

gogonhan

Senior
Reactions
141
MR
0.001
Bác cho hỏi cái ô này để làm gì vậy?

Còn lỗi này là lỗi gì thế bác... lâu lâu nó hiện lên

Bác cho hỏi cái ô này để làm gì vậy?
View attachment 5094

Còn lỗi này là lỗi gì thế bác... lâu lâu nó hiện lên
View attachment 5095
trả lời hộ mmo84 để cậu ấy tập trung vào chuyên môn viết tool nhé
hình 1, ô đó để thiết lập đặt mấy warning là tool sẽ dừng lại không click tiếp, di chuột đến chỗ đó sẽ hiện ra dòng thuyết minh
hình 2, thường là lỗi này xuất hiện khi bị lỗi connect từ máy của cậu đến internet, nếu mạng ổn thì tắt đi bật lại ok, mình đôi khi cũng bị

Cái ô đó chưa hay, sẽ sửa lại sau, quên tính đến việc nếu đặt 1 mà lỡ dính 2 phát liền thì nó vẫn cứ click, hehe, đợi nhé. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back