AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

bác chủ thớt ơi cho em hỏi phát..... nó cứ nhảy lên mấy cái thông báo ấy, mà không ok thì nó ko làm gì cả à,đôi khi minimize nó xuống cũng không biết ra sao. bác giải thích em hiểu với .... SR em gà :-s

Hix, mấy hôm nay chúng ta bị dội boom warn là do nó, nó bảo do hệ thống nó quá nhạy, nó chỉnh lại độ nhạy thấp hơn và xoá hết warn rồi.
We have received many complaints to our warning system. And realized it may be a bit too sensitive.
To fix that, we have made some adjustments so that the warning system will fit all members better.
Remember, as long as you follow the instructions on the ads, you will not receive warnings.

We have also reset all member's warnings back to zero to help everyone get a fresh start.
We hope these changes make your browsing experience better.

help me!!hôm qua đến trưa tool chạy ổn luôn, đến ban nãy rs máy bật lại tool thì inno bt mà chạy ayu không được :(( có ai giúp với :(( pé đang dùng XP :((

oài ayu chạy cả ngày hôm wa k click đc cái nào sắp đủ cash out là nó chơi trò này hả ta =.=

hix đến giờ vẫn chưa click đc ads nào :(, có ai bị thế không :(( sắp đủ cashout rùi

Ads có tuỳ lúc người thuê mà. Bạn xem các Upcoming Sites phía dưới, đến thời gian thì nó hiện thôi.

Ads có tuỳ lúc người thuê mà. Bạn xem các Upcoming Sites phía dưới, đến thời gian thì nó hiện thôi.
hix biết rùi, nhưng cũng k đến giờ cũng k có link nào để click :(, mở browser lên canh click = tay cũng k đc lun ( tới 0 min cũng k hiện link để click refresh thì mất tiêu =.=), k biết có ai bị như mình không @.@

mình cũng vậy, ayu còn thiếu 0.25$ nữa mà mấy hôm trước có ad thì không dám bật tool vì bị warn, nay thì không được phát nào, may mà MBC còn được hơn 5 chục phát kéo lại :))

ôi 3 bữa nay có ai click được 1 ads nào của thằng ayu nữa không :(

đang định vào hỏi câu này, vãi lái, còn có hơn 2 chục cents nữa là được pay mà treo máy mấy hôm nay không được nhát nào
=)) vậy chắc là ayu chơi trò này vs mấy người sắp đạt mức payout ;)

2 thang nay mình cash out 3 ngày truoc và đã nhận $ nhưng lúc đó tới giờ inno vẫn chưa click được nhát nào , chỉ có ayuW là click ầm ầm..khó hiểu thật :binhsua04:

éo hiểu nổi, inno vẫn có ad đều đều, 3 ngày vừa rồi được gần 800 credits, còn ayu treo máy suốt 24h vừa rồi được đúng 4 ads, vãi lái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom