AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

Từ lúc aw 4.75$ đến giờ đã request được inn 2 phát rồi, vậy mà aw giờ mới 4.88$, chán vãi cả nước

=)) tớ vẫn dậm chân tại chỗ đây nè g bỏ trống acc này làm acc khác ref cho acc này xem có click đc cái nào k

Ko hiểu sao mấy hôm nay cái tool ayuwage này log in vào xong, 1 chút nó lại bị out ra. Làm thỉnh thoảng phải kiểm tra để log in vào lại.

các bác pro cho em hỏi sao 2 site này em fake ip bằng hotspot shield nó bảo là 2 site này là site spam và chặn, rồi chuyển sang một site khác :(( có ai bị giống em không ? giúp em với ???
Hồi trước cái hotspot shield vẫn cho 2 site này chạy êm ru mà sao kể từ 1 tuần nay nó chặn em cũng chẳng biết phải làm sao nữa :((
Em chỉ tin thằng hotspot shield thôi, :( mấy cái phần mềm VPN free kia em vô thử site clixsene đăng ký thử nó bảo sử dụng proxy nên chặn, còn hotspot shield thì kô bị thế, vẫn vào đăng ký bình thường nên mới tin tưởng :(

Last edited by a moderator:
các bác pro cho em hỏi sao 2 site này em fake ip bằng hotspot shield nó bảo là 2 site này là site spam và chặn, rồi chuyển sang một site khác :(( có ai bị giống em không ? giúp em với ???
Hồi trước cái hotspot shield vẫn cho 2 site này chạy êm ru mà sao kể từ 1 tuần nay nó chặn em cũng chẳng biết phải làm sao nữa :((
Em chỉ tin thằng hotspot shield thôi, :( mấy cái phần mềm VPN free kia em vô thử site clixsene đăng ký thử nó bảo sử dụng proxy nên chặn, còn hotspot shield thì kô bị thế, vẫn vào đăng ký bình thường nên mới tin tưởng :(

chơi 2 thằng này ko đc fake IP bằng HSS = bất kỳ hình thức nào ko nó banner thẳng cẳng

=)) tớ vẫn dậm chân tại chỗ đây nè g bỏ trống acc này làm acc khác ref cho acc này xem có click đc cái nào k
chà chà, cách này có hiệu quả không nhỉ? Acc mới có được nhát nào không? Tình hình này có khi request tiếp inno mà aw vẫn chưa được quá

tình hình là mới mở auto lên thì thấy nó nâng giá click lên rồi :D

Last edited by a moderator:
má ơi, thế này là thế nào nhỉ? Sao mình chạy tool vẫn mỗi ngày chỉ nhúc nhắc được 1-2 nhát thôi là sao nhỉ? Của cậu này sao nhiều ad thế hic

má ơi, thế này là thế nào nhỉ? Sao mình chạy tool vẫn mỗi ngày chỉ nhúc nhắc được 1-2 nhát thôi là sao nhỉ? Của cậu này sao nhiều ad thế hic

báo cáo dậm chân tại chỗ trong khi inno request đều đều, ref cũng chả cờ lích được nhát nào lun =)) bó tứ chi vs ayu rùi ^.^

báo cáo dậm chân tại chỗ trong khi inno request đều đều, ref cũng chả cờ lích được nhát nào lun =)) bó tứ chi vs ayu rùi ^.^
inno tớ sắp request tiếp rồi
aw thì cũng mỗi ngày tăng được tẹo, còn thiếu 0.015$ nữa là đủ min, hi vọng từ giờ đến tết còn hơn nửa tháng nữa được 0.015$ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom