AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

tình hình là lần cashout innocurrent trước ayuwage đã đc. 9000 credit, h chuẩn bị rút tiếp vẫn 9000 ko đổi...

Tình hình là auto bị lỗi hay sao ấy Ay thì nó hiện ra quảng cáo luôn rồi đứng đó

còn In thì lâu lâu nó xuất hiện bản "Stack Overflow at line... " là sao :|

Update bản mới đi bác ơiiii

gần được $5 rồi, ko biết có rút được ko, vì cái IP này hồi xưa chơi 1 lần = tay mà rút nó ban nick :binhsua157: chả hiểu, đôi khi nhớ là có thể do mình vào facebook = ultra surf

Mẹo cho những ai còn thiếu 1 tý nữa là rút đc ayu nhé: vào rewards chơi trò quay 777 á, bữa acc kia cả mấy tháng trời 8k credit chưa rút đc ức chế quá vào làm phát win 5k credit @.@, mừng quá rút lun. Rùi lần sau tạo acc khác lên khoảng 1k credit vào chơi win tiếp 5k @.@, sau đó ham hố chơi tiếp các lần sau thua sạch. Không biết có phải nó cho mỗi acc win 1 lần đầu tiên khi chơi k, nhưng đã test 2 acc, ai rãnh test tiếp đi :)

Hic, mới tham gia thử site này mấy ngày:m003:Ngồi rình ads mà nản quá:m196:Nhoắng phát đã bị cướp hết rầu:m198:

Mẹo cho những ai còn thiếu 1 tý nữa là rút đc ayu nhé: vào rewards chơi trò quay 777 á, bữa acc kia cả mấy tháng trời 8k credit chưa rút đc ức chế quá vào làm phát win 5k credit @.@, mừng quá rút lun. Rùi lần sau tạo acc khác lên khoảng 1k credit vào chơi win tiếp 5k @.@, sau đó ham hố chơi tiếp các lần sau thua sạch. Không biết có phải nó cho mỗi acc win 1 lần đầu tiên khi chơi k, nhưng đã test 2 acc, ai rãnh test tiếp đi :)

Haha, móa nó, 4,6$ cả tháng thấy mà bực vào làm phát 777, trật 2 lần. lần thứ 3 ăn đc 5000 credit, cashout luôn :)

sao cái tool dạo này login vào 1 lúc, kiểm tra lại thì thấy nó out ra. Dùng cáp quang chứ phải adsl đâu mà nói mạng tèo. rất lâu nay cứ bị thế, download lại tool rồi vẫn thế.
Ko biết có ai bị giống mình ko nhỉ

sao cái tool dạo này login vào 1 lúc, kiểm tra lại thì thấy nó out ra. Dùng cáp quang chứ phải adsl đâu mà nói mạng tèo. rất lâu nay cứ bị thế, download lại tool rồi vẫn thế.
Ko biết có ai bị giống mình ko nhỉ
mình cũng bị bên ayuwage,còn bên inno thì ko bị

Mọi người có ai có ads ko, sao mình cắm 1 tuần liền rồi mà ko có ads nào để click cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom