AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

nhờ cái này click hơn 100 site ko mõi tay :d ..đc 0.4$ rồi :( khi nào mới pay đc hả trời :((

Các tính năng cơ bản của công cụ này:
  • Hoàn toàn miễn phí.
  • Tự động click hết tất cả các quảng cáo.
  • Tự động kiểm tra quảng cáo mới sau mỗi 30 - 90 giây.
  • Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
  • Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký ở một trang nào đó, bạn có thể ủng hộ làm ref của tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình.
  • Download tại đây hoặc tại đây.
  • Pass giải nén: "awic@c" (không kể dấu ngoặc kép)
  • Yêu cầu: .NET Framework 2.0

Bac MMO84 ơi??
Hôm nay minh cứ bật tool lên lại thấy có lỗi này?

Bac sửa giúp Linkcheat

Gấp! Vừa gặp cheat link, cập nhật phiên bản mới có thể tránh được. Các bạn download lại nhé! :D

Thank bạn MMO84 Nhe'
Mà bạn có thể bỏ qua cheat link để click link khác được ko

Last edited by a moderator:
bác add vào tool chức năng tự click cái OK đi nhé, cứ gặp quảng cáo lên nó đòi hoài, để ae cắm auto cho nó tiện :binhsua17:

chủ thớt cho mình hỏi cái mình mới cài lại win7
lúc xp thì xài bt
bây h đến lúc trả lời câu hỏi của tools thì hình như nó ko nhận unikey của mình
ví dụ câu trả lời là hà nội .dùng unikey dựng sẵn thì ko ấn đc VI .dùng unikey tổ hợp mình ấn hà nội rõ ràng mà nó vẫn báo sai pas trong khi xài xp máy ảo thì lại đc
thế là phải đợi câu trả lời ko dấu như cua , hai , .. mới xài tools đc :(

bác add vào tool chức năng tự click cái OK đi nhé, cứ gặp quảng cáo lên nó đòi hoài, để ae cắm auto cho nó tiện :binhsua17:
nhất chí với ý kiến này nhiều lúc cắm cả tiếng mà lên được có 1phát do vướng cái ok! làm mình toàn phải cắm thêm cái auto enter

Thank bạn MMO84 Nhe'
Mà bạn có thể bỏ qua cheat link để click link khác được ko
Bỏ qua và tực click link khác rồi mà bạn, bạn đã download phiên bản mới chưa?

Như vậy sẽ nguy hiểm hơn, vì nó thay cheat link có thể sẽ không nhận ra. Rảnh mình update cho option để chọn, bạn nào thích cắm thì mình cho tự click nút OK luôn.

chủ thớt cho mình hỏi cái mình mới cài lại win7
lúc xp thì xài bt
bây h đến lúc trả lời câu hỏi của tools thì hình như nó ko nhận unikey của mình
ví dụ câu trả lời là hà nội .dùng unikey dựng sẵn thì ko ấn đc VI .dùng unikey tổ hợp mình ấn hà nội rõ ràng mà nó vẫn báo sai pas trong khi xài xp máy ảo thì lại đc
thế là phải đợi câu trả lời ko dấu như cua , hai , .. mới xài tools đc :(
Bạn dùng UniKey phiên bản 4 trở lên hay phiên bản dành cho Win7 đấy. Bảng mã Unicode dựng sẵn, tổ hợp mặc đầu nó hiện đúng nhưng mã khác nhau, tool không nhận.

Proof của trang AyuWage đây, cái này hầu như do AWIC làm :D

PS: Bản mới nhấn OK luôn sắp ra mắt.

đang chờ cái phiên bản mới add cái chức năng cắm auto cái nút OK của bác, proof đẹp quá bác ^^!

Bản này k click ok đâu nhưng hình như k reset phần view site đc chỉ phần regular thôi thì phải k biết có đúng k

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

bạn ơi mình nghĩ là nó k thay cheat link vì nó vẫn giống vậy mà từ lúc add cheat link 2 lần chả có cái nào nữa đâu

từ khi xài auto giờ mỗi ngày kiếm ko quá 0.03$. ngày xưa chưa xài mỗi ngày 0.3$. ko hiuể tại sao???? chắc đến tết conggoo mới đc pay

từ khi xài auto giờ mỗi ngày kiếm ko quá 0.03$. ngày xưa chưa xài mỗi ngày 0.3$. ko hiuể tại sao???? chắc đến tết conggoo mới đc pay
nói thế mà cũng nói đc.. ko cắm đố mày đc 0.3$ đấy láo là gIỎI cắm tiền lên nhanh hơn nhiều

Bản này k click ok đâu nhưng hình như k reset phần view site đc chỉ phần regular thôi thì phải k biết có đúng k

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

bạn ơi mình nghĩ là nó k thay cheat link vì nó vẫn giống vậy mà từ lúc add cheat link 2 lần chả có cái nào nữa đâu
Nó sẽ refresh luân phiên phần View và Regular. Bản click OK làm xong nhưng chưa kịp test, khi gặp nó báo, mình ko nhấn OK, mở tính năng tự nhấn OK, refresh lại thì ads mất nên chưa test được, hix, chắc mai test xong share luôn.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom