AWIC - Tự động click AyuWage và InnoCurrent

mmo84 ơi! code C có cái nào giúp can thiệp vào input ko bác! Em định thử can thiệp ID trong Input để thay đổi giá trị coi có cheat dc không. Nhưng Autoit làm ko được. mà C thì em mù T_T

Đang định tầm sư học đạo về .Net đây! Được thì bác chỉ em cái! Có gì kiếm dc lỗi mới lại chia sẽ với bác tiếp ^^! Được thì pm yahoo: onha_kiemtien nha bác ^^

có vài câu hỏi ko biết câu trả lời bác ơi
1 - thành phố ngàn hoa ?
2- môn thể thao nào càng thắng càng thua ?

Update phiên bản mới, ngoài tránh cheat so sánh chuỗi ký tự còn thêm tránh cheat theo mã số, update tự nhấn OK theo phương thức khác.

Đang định tầm sư học đạo về .Net đây! Được thì bác chỉ em cái! Có gì kiếm dc lỗi mới lại chia sẽ với bác tiếp ^^! Được thì pm yahoo: onha_kiemtien nha bác ^^
OK thôi. :D

có vài câu hỏi ko biết câu trả lời bác ơi
1 - thành phố ngàn hoa ?
2- môn thể thao nào càng thắng càng thua ?
"đà lạt" và "đua xe" (đua mà thắng suốt sao chạy nhanh được :D)

Uhm, giờ thì bạn có thể tự add cheat link được rồi nếu như biết ID của link đó.

cua em van bi loi den luc nhay login thi nhay no cha chuyen trang j ca?
cung cha vao...
cu o do mai
em cai dat den netfam3.5 oy,...van ko dc,,..khi em cai win7 thi netfam2.0 cung van vao bt
ma bay gio dung xp....ko vao noi?????...login hoat,,,giup em voi:binhsua74:

mmo84 thêm chức năng autologin đê! nhiều lúc mạng nhà mình chập chờn bị out ra không tự động đăng nhập vào lại được nên cắm auto không được! mình thấy ayu không có bắt nhập mã captcha nên mình nghĩ rằng cái này chắc bạn sửa 1 tẹo là xong thôi!

Tất nhiên làm một tí là xong, nhưng thấy 2 trang này có lưu cookies login mà, đâu cần phải đăng nhập lại.

Tất nhiên làm một tí là xong, nhưng thấy 2 trang này có lưu cookies login mà, đâu cần phải đăng nhập lại.
trang ayuwage vẫn thường xuyện bị out và phải tự bấm login lại. auto điền ID + pass nhưng ko enter để login

Update phiên bản mới, có thể tự động login nếu bị văng ra.

@kaka2: thằng này nó tính theo credit, 2000 credits = $1. Mã chữ CashOut nằm ngay bên cạnh số tiền đó.

Update phiên bản mới, có thể tự động login nếu bị văng ra.

@kaka2: thằng này nó tính theo credit, 2000 credits = $1. Mã chữ CashOut nằm ngay bên cạnh số tiền đó.

mình nhìn hoài ko thấy chỗ nào cả.^^ bạn có thể chụp ss dc?

@kaka2 : day nè bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week