[B]ạn đã làm captcha bao nhiêu lâu? [S]ố $ nhận được từ captcha số lượng ra sao!

Tham khảo j` ta :binhsua19: ai làm người đó ăn mà, siêng thì 7~10$/day, tàm tàm 3~5$, cứ thế mà mần :D

Từ hồi captcha đến giờ mình kiếm cũng phải được vài chục triệu tỷ tiền Zimbabwe ấy chứ =))

tớ làm đc 5 tháng rồi 3 tháng đầu đc ~2tr còn 2 tháng sau do phải mua con smart phone nên cày hục mặt ~9tr.
nói chung là SV làm cái này có tiền cafe+gái mú:))

chém gió không đó cậu.... bác nào pro thì quay video lại úp lên cho anh thấy......................

Mình làm không đc thì cũng ko nên cho là người khác làm không đc. Nếu bác bỏ ra tiền công sức làm video và upload, em sẽ cho bác thấy tốc 2k code/1h ^^. Mà mình nhớ trước đây đã có người up video tốc >2k rồi, nhưng lại đụng chạm mấy qui tắc cấm kị nên bị bác Bao del rồi.

P/s: capcap đc 8 tháng, 4 tháng đầu làm đủ thứ: ~3tr/1 tháng. Từ tháng 10 làm quen với pix, 1 tháng ~ 10tr/1 tháng :D. Tháng vừa rồi, nghỉ ở nhà, làm đc 16tr :p

Mình làm không đc thì cũng ko nên cho là người khác làm không đc. Nếu bác bỏ ra tiền công sức làm video và upload, em sẽ cho bác thấy tốc 2k code/1h ^^. Mà mình nhớ trước đây đã có người up video tốc >2k rồi, nhưng lại đụng chạm mấy qui tắc cấm kị nên bị bác Bao del rồi.

P/s: capcap đc 8 tháng, 4 tháng đầu làm đủ thứ: ~3tr/1 tháng. Từ tháng 10 làm quen với pix, 1 tháng ~ 10tr/1 tháng :D. Tháng vừa rồi, nghỉ ở nhà, làm đc 16tr :p

bác này pro quá.:binhsua10:

chém gió hoài thế .. Úp cái videos lên cho anh em xem nào dis

vãi luyện. Tính ra 1 ngày hơn 500k là khoảng 25$. không biết pro này 1 ngày làm bao nhiêu tiếng. chắc speed khoảng 40. ax ax.

người up cái video ấy là mềnh đấy :binhsua10: ...

ec ec cần gì pm yahoo bác... bác post lên cho mọi người thưỡng thức tài năng siêu phẩm 1h gõ trên 2kcapcap nào =))

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

gõ xong 3$ đi chợ nấu ăn cả ngày =)) ăn xong ngủ , ngủ xong ăn , ngày làm cạp cạp 1h30' đủ ăn cả ngày =))
con gái hay con trai vậy trời

ec ec cần gì pm yahoo bác... bác post lên cho mọi người thưỡng thức tài năng siêu phẩm 1h gõ trên 2kcapcap nào =))

---------- Post added at 01:18 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

con gái hay con trai vậy trời
ko nghe thằng kia nói là lần trước up rồi nhưng bị bao than den del đi rồi ah ... mi thích ta cho link youtube mà úp lên keke ăn band đừng kêu ta xui ...

ko nghe thằng kia nói là lần trước up rồi nhưng bị bao than den del đi rồi ah ... mi thích ta cho link youtube mà úp lên keke ăn band đừng kêu ta xui ...
úp lên đi bác trai.............đừng lấy nước ngoài ra mà phô trương nhen................. =)) nghi lắm đo :>

mời chơi captcha ah :| ... có biết nick TapChemGio ko ... ?
ai thèm capcap bác...............úp lên đi để lại chữ kí trong video nhé............. đừng lấy của nước ngoài nhen bác............

PROOF ??? ... lừa tình rầu ... @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back