Help Bác nào còn gõ captchatypers mình khâm phục luôn

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
Chuyện nó gian tới 30% code ko có gì mới. Nó còn gian cái kiểu sau khi nhấn request payment thì nó giảm $ xuống. Cũng chừng đó code, truy vấn trong cùng khoảng thời gian thì $ chênh lệch 15% trước và sau khi réquet payout. Bác nào có teamadmin check lại xem nhé. Giờ nó có rate lên 10$/h thì cũng như nhau, nó luôn tìm cách lấy lại,
Kết luận : CT là cái dự án bóc lột sức lao động khủng kkiếp nhất.

Cứ gõ 1 ngày rồi so sánh với dự án khác xem có ngon hơn không, cái gì cũng có 2 mặt của nó
1 ngày làm cái gì, panel làm mấy năm nay. toàn người khác làm, request trước giơ ko để ý. tình cờ thấy thôi thím à. còn thím bảo xem nó ngon hơn ko, thì tất nhiên nó ko đủ tầm để mang đi so sánh vs những dự án phổ biến khác rồi

ac... giống mình rùi...
Mình gõ dc 2 $ trong tối hwa, sáng mình gõ tiếp thì lên 3 $. xong mình nghĩ trưa.
Vào kiểm tra lại thì còn 2$.. ko hiểu lý do, nên mail cho thằng admin, trong lúc chờ đợi thì đánh tiếp khoảng 1h nữa. vào kiểm tra lại thì còn 1$
mún chửi thể với nó lun. 4k code mà còn 1$.
admin mail lại nói mình gõ sai code. Mình gõ từ qlink, kolo, và thậm chí CT (cách 1 năm) chưa bao giờ có tỉ lệ sai cao như vậy. Cho dù là vậy, 1 tiếng, code sai để trừ 2 $ uh? 1 tiếng ra bao nhiểu code để trừ 2 $???

Gõ captcha thì chịu thôi , nó là chủ mình là tớ nói năng gì nữa :D

Chuyện nó gian tới 30% code ko có gì mới. Nó còn gian cái kiểu sau khi nhấn request payment thì nó giảm $ xuống. Cũng chừng đó code, truy vấn trong cùng khoảng thời gian thì $ chênh lệch 15% trước và sau khi réquet payout. Bác nào có teamadmin check lại xem nhé. Giờ nó có rate lên 10$/h thì cũng như nhau, nó luôn tìm cách lấy lại,
Kết luận : CT là cái dự án bóc lột sức lao động khủng kkiếp nhất.
Bạn gõ bằng Tool thì chịu 30% là phài rồi! :p

ko dùng soft thì dùng gì đánh vậy bác? bác cho chắc dùng soft của captchatyper ko bi trừ 30 % ko?
ko chơi cái này ko rỏ, ko dùng soft thì lên web mà gõ

cho mình hỏi captchatype vs ggs cái nào ngon hơn cậu :-/ - mới được thèn admin duyệt tk

cho mình hỏi captchatype vs ggs cái nào ngon hơn cậu :-/ - mới được thèn admin duyệt tk
ggs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week