Bác wmz.exchanger vào đây đối chứng !!!!!!!!

nói thật 1 câu nhà bác iexchanger nên ghi rò ràng yahoo số đt bên phần more info đi, thấy bên topic kia chữ ký 1 yahoo trên nội dùng topic lại 1 yahoo khác vkl

Proof của bác : iExchanger

Thanks

--------------------------------------------------------------------------------------------------------
Proof của bác : longthienvn

Có gì lạ giữa 2 proof này đây.

ôi chú này cứ nói chuyện mắc cười, mình còn nhỏ còn ăn bám bố mẹ đào đâu ra 100tr. Mình đã giao dịch với vài người trên MMO này rồi như bác vodanh, hqua còn có 1 bác mua 3PM=75k của mình nữa,thêm bác quoccanh_wanbi nói chung là sòng phẳng ,chưa từng scam ai đồng nào. Cần gì phải scam bạn nhỉ ?

Roi da hieu van de,bac exchanger da chuyen nganluog cho thag scam va bac longthienvn da chuyen PM cho bac exchanger. bac exchanger nhan dc tien trong PM nhung tien nganluong dang le chuyen cho kunzf.alone thi da chuyen cho thang scam kunzf_alone.No da hoi so PM ban longthienvn can ban de chuyen sang giao dich voi bac exchanger.no da tien hah song song giao dich nhu 1 ng trung gian va no da nhan tien nganluong va chac dang say sua voi may e chan dai

Last edited by a moderator:
Tao nói 1 câu cho nhanh nhé. Mày vào tao cùng nạp 100 triệu vào MMO. Rồi tao và mày cùng send yahoo cho shin check. Thằng nào đúng được 100 triệu của thằng kia. Thích thì vào mà nhích

Thanks

- - - Updated - - -

Mình nhắc lại 1 lần nữa ko phải là nó không nhìn kỹ hay gì cả. Đây chỉ là 1 chiêu trò để hạ uy tín của mình

Thanks
ghét thể loại ghê, người ta bảo người ta còn ăn nhờ bố mẹ mà bác kêu nạp 100tr tiền đâu nạp ? Ko nạp được thì bác nói người ta scam à ?
Bác nhiều tiền thế sao nạp fee lên làm Exchange đi sao đóng có 10tr rồi kêu nạp 100tr ? hài thật.
Cách giải quyết là send 2 Yahoo cho Shin check sẽ rõ, éo cần phải nạp 100tr làm chi. Đừng chơi thế bí người khác nếu mình "sạch" :binhsua135:

xem cái pm của bác số má như nào bác chuyển vào pm nào! hỏi anh em đã giao dịch với bác kia xem có đúng số tài khoản đó ko? đúng thỳ nhỏ nhẹ nhờ bác ý refund ko đúng thỳ im ỉm mà tiếc chứ nháo nhác cả rồi :binhsua116:

Roi da hieu van de,bac exchanger da chuyen nganluog cho thag scam va bac longthienvn da chuyen PM cho bac exchanger. bac exchanger nhan dc tien trong PM nhung tien nganluong dang le chuyen cho kunzf.alone thi da chuyen cho thang scam kunzf_alone
chả nhẽ là có thêm 1 thằng nữa..vừa lập nick exchanger vừa lập nick kunz để đi scam à........:binhsua144:

xem cái pm của bác số má như nào bác chuyển vào pm nào! hỏi anh em đã giao dịch với bác kia xem có đúng số tài khoản đó ko? đúng thỳ nhỏ nhẹ nhờ bác ý refund ko đúng thỳ im ỉm mà tiếc chứ nháo nhác cả rồi :binhsua116:

ôi thế mình hỏi bạn làm vài ba tháng trời đc 100$ chưa đc cầm thì đã ăn scam thế, nếu là bạn thì sao ?

Tóm lại là scam ABC. Nhưng mà thằng B kia không biết có phải chính là thằng C hay không. nick mới vào đóng bảo hiểm mà lập topic thu mua tùm la tùm lum. Thông tin thì không rõ ràng. Đã thế giao dịch nào cũng thấy scam. Không biết có phải lợi dụng bảo hiểm để tiến hành scam ABC không :binhsua146:

Chẳng nhầm nhọt trồng trọt gì ở đây cả. 2 nick của nó là 1. Thế thôi. 2 nick đấy mình đều chưa add vào list nên history sẽ không hiện. Thằng kia nó add cả 2 nick (cứ cho là có 1 nick thật) mà nó ko nhận ra vấn đề gì, có hài quá không :)) Thêm nữa là mình cũng đã xác nhận có 2 nick pm cùng lúc, bắt nó phải send inbox cho mình. Nó không send được inbox và out luôn như trong hình các bạn thấy. Mình chẳng muốn mất thêm time vào cái thằng này. Khi nào mod và admin yêu cầu mình vào trả lời mình sẽ vào trả lời. Còn h mời nó tự biên tự diễn tiếp
Ah, trong vụ này tất cả đều là ảo. Không có chuyện mình nhận được bất cứ đồng nào như vụ bác gì bị scam lúc trưa nhé. 1 lần nữa xin nhiệt liệt chào mừng các bạn scammer đến với mình. Mình dang tay đón tiếp tất cả các bạn
Thanks

chả nhẽ là có thêm 1 thằng nữa..vừa lập nick exchanger vừa lập nick kunz để đi scam à........:binhsua144:
nick exchanges la no pm cho ban longthienvn,nick kunzf_alone la de pm voi bac iExchanger.kieu nhu trung gian ay',nhung nhan tien tu bac exchanger xog thi no cao chay xa bay roi :))

UHM. Mới thấy có 2 topic scam, mỗi topic $100 thôi nhỉ. Mình lại mới đóng thêm 10 triệu bảo hiểm nữa rồi. Làm sao thu lại vốn đây :binhsua146:

nick exchanges la no pm cho ban longthienvn,nick kunzf_alone la de pm voi bac iExchanger.kieu nhu trung gian ay',nhung nhan tien tu bac exchanger xog thi no cao chay xa bay roi :))
thì đó...mình nghi là như thế...cuối cùng thằng scam thật đc lợi hết........:binhsua146:

bác cứ đối chiếu thật kí đã! nếu đúng số tk của bác ý đã giao dịch với nhiều ng mà đến bác lại làm quả cam thỳ mình giành phần thắng lớn hơn! cái gì cũng phải từ từ mà :D :binhsua146:

chỉ 1 thằng scam, với 1 chiêu thức duy nhất, và hôm nay nó làm náo loạn mmo4me, bây giờ nó đang nhìn topic này cười sằng sặc!

Chẳng nhầm nhọt trồng trọt gì ở đây cả. 2 nick của nó là 1. Thế thôi. 2 nick đấy mình đều chưa add vào list nên history sẽ không hiện. Thằng kia nó add cả 2 nick (cứ cho là có 1 nick thật) mà nó ko nhận ra vấn đề gì, có hài quá không :)) Thêm nữa là mình cũng đã xác nhận có 2 nick pm cùng lúc, bắt nó phải send inbox cho mình. Nó không send được inbox và out luôn như trong hình các bạn thấy. Mình chẳng muốn mất thêm time vào cái thằng này. Khi nào mod và admin yêu cầu mình vào trả lời mình sẽ vào trả lời. Còn h mời nó tự biên tự diễn tiếp
Ah, trong vụ này tất cả đều là ảo. Không có chuyện mình nhận được bất cứ đồng nào như vụ bác gì bị scam lúc trưa nhé. 1 lần nữa xin nhiệt liệt chào mừng các bạn scammer đến với mình. Mình dang tay đón tiếp tất cả các bạn
Thanks
Ngay tu dau thang kunzf_alone da bao no con 50WMZ de ban,ban mua PM thi sao con keu no vao topic cua ban lam gi????

thế hỏi bác nhé ,thằng nào lại biết đc mình với bác ấy giao dịch với nhau mà lập cả 2 nick ? Mình đã send tiền trc có proof đàng hoàng ,thế cái proof nganluong mà bác ấy send cho thằng kia đâu ???????????????????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week