Bài hát hay quá. Hôm nào cũng nghe mà không chán :)

Hay nhưng lời bác nói thể hiện cái thiếu văn minh trong cộng đồng online:)
Không thích nghe thì thôi toàn vào sủa bậy.
cậu thông cảm tôi thấy sao nói vậy thôi , đừng ra vẻ nguy hiểm quá làm gì ra ngoài đường văng tục chưa biết ai hơn ai đâu

Còn thấy hay quá nghe cả ngày ko chán thì dow về cho cả nhà , cả tổ tông dòng họ bạn cùng nghe đi nhé =))))

Nói thật là không thích thím này cả về phong cách lẫn music:
. Phong cách thì đầu xanh đầu đỏ, trang điểm thoa son đánh phấn cả ký vào mặt, cố gắng bắt chước Hàn Quốc nhưng mặt thì xấu mù ra (xem clip Em của ngày hôm qua sẽ thấy)
. Beat không nói, vì phần beat là của nhóm hòa âm người ta làm
. Lyric: nhảm, vô nghĩa
. Chất giọng: éo éo như đàn bà, hát 10 chữ nghe được 1 chữ :D
Thím này nổi cũng do cái tựa đề bài hát "phồ thông" nên cư dân mạng lấy về chế meme, chế thơ nên thành thông dụng thôi, với cả phong cách mang dáng trai Hàn Quốc nên bọn teen nữ bây giờ nó mê :oops: Trong lòng mình không chất giọng nam nào thay thế được Bằng Kiều :)
Tặng thớt bài này này, tâm trạng phết :p Sài Gòn vào mùa mưa nghe bài này quá chất.

Thấy tên này giờ nổi nổi nên vào xem tý:D. mới up lên youtube trong thời gian ngắn mà hàng mấy triệu lượt xem, like... Đi đâu cũng thấy bọn teen nó mở :). Cảnh quay "em của ngày hôm qua" giống y hệt nhạc hàn quốc luôn, lúc đầu vô tình vào tưởng nhạc hàn. Nghe tý cho đời nó trẻ, còn mình cũng nghe đủ thể loại rồi, hay có dở có :D

Last edited:
mình chẳng hiểu sao cái bài nắng ấm xa dần nó lại đứng top 1 trên zing.

ko lẽ bây giờ đó là gu âm nhạc của giới trẻ sao ?

hay là do mình có suy nghĩ cổ hủ. haiz

mình chẳng hiểu sao cái bài nắng ấm xa dần nó lại đứng top 1 trên zing.

ko lẽ bây giờ đó là gu âm nhạc của giới trẻ sao ?

hay là do mình có suy nghĩ cổ hủ. haiz
không hiểu sao bài "em của ngày hôm qua" up được vài tháng mà 17.086.999 lượt xem
38.937 lượt like , 3.771 lượt unlike :eek:

Nhạc này là hết ý kiến nè

Nhạc này là hay nhất. Nó giúp mình thư thái, dễ chịu hơn trong cuộc sống thật là mệt mỏi này;)

Trời ơi, cái top này thành nơi chia sẻ nhạc mất rồi
Đúng rồi, mình lập topic này mục đích để chia sẻ một số bài hát hay mà
Trong cuộc sống và công việc, nhiều lúc cần thư giãn, thưởng thức âm nhạc để quên đi mệt mỏi mà
Sau đó, lại phải tập trung vào công việc thôi:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week