Bài hát hay quá. Hôm nào cũng nghe mà không chán :)

k khinh nhe, nhug to ngay xua cug thich the loai nay, chac cau k qua 22t :rolleyes:
trên 22 rồi cậu. Tớ thì nghe đủ thể loại. Nghe để thưởng thức chứ không phải gây war, nói xấu nhau. Mình nghe gì nên nghe 2 tai nhé. tớ chỉ nghe cái mặt hay, tốt của nó còn mặt xấu thì coi như chưa nghe, chưa nhìn. Cuộc sống là muôn màu mà

AI khen Sơn Tùng chứ mình chỉ đánh giá cao chất giọng cậu ấy còn mấy bài như shit, nhất cái bài ú ú u gì đó.chả ra hơi gì cả, giới trẻ thì hoan nghênh mà giới nghệ thuật trong và ngoài nước đều thấy âm nhạc VN đang đi xuống rtamaf trọng.

AI khen Sơn Tùng chứ mình chỉ đánh giá cao chất giọng cậu ấy còn mấy bài như shit, nhất cái bài ú ú u gì đó.chả ra hơi gì cả, giới trẻ thì hoan nghênh mà giới nghệ thuật trong và ngoài nước đều thấy âm nhạc VN đang đi xuống rtamaf trọng.
em đồng ý với bác cả cái phong cách biểu diễn nữa -_-

Muốn thưởng thức âm nhạc thì bắt buộc phải nghe Rock không nghe rock thì xem như chã hiểu gì về âm nhạc như nhạc Metal chẳng hạn
Nghe thử 1 2 bài của Metallica thì chắc sẽ thích .^^

ko hiểu sao thằng nhóc này hát mà cái miệng em ấy cứ méo qua bên,sao lại phải méo cái giọng lạ đời vậy nhỉ,phong cách của mấy nữ teen thích giờ là thế này sao,nửa nhạc nửa mở quá

Anh lục tìm vẫn cứ mãi lục tìm. ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ
Giơ bàn tay cố kìm nén những cảm xúc.ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ
Vùi mình vào đêm đen anh chẳng tìm thấy lối ra.ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ

Sau lưng là tiếng nói yêu anh,chẳng rời xa anh.ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ
Trước mắt anh điều đấy,nó dối trá,tại sao người vội quên mau?ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ
Là vì em.ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ
Bài ca anh viết sẽ không được trọn vẹn đâu em.ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ
Em yêu một ai thật rồi mãi chẳng là anh đâu.ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ ú ú ớ ớ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week