Matrix bampaid.com. Hình thức mua Pos như JSS đầu tư AP rút LR

Status
Not open for further replies.
Đang còn kẹt số tiền lời lên đến 50$ trong đó... payout liên tục bị cancel... thật là làm ng ta bực mình mà :binhsua105:

mình pay e nó k về cũng k thèm cancer nữa chứ.tưởng em nó sống thêm ít ngày kiếm chút cháo hóa ra k dc rầu.mấy hnay k ai dc paid thì phải

bampaid vô đối. Ai mở tranh chấp nó thế này đây:

vinaphone1 hay qua box hiyp bảo nguy hiểm quá rồi bỏ chạy, có muốn chơi hyip thì theo ta ?
không được lời nhiều nhưng đảm bảo sẽ lỗ to.

Anh em cứ bình tĩnh... chứ payout nhìu quá hết tháng 09 nó đóng cửa site thì chết cả bầy :binhsua156:

vừa with 90$ nữa! để chờ nó cancelll! thằng nào cũng kẹt trong đó cả đống! lãi mẹ đẻ lãi con càng ngày càng nhiều! hic hic

vinaphone1 hay qua box hiyp bảo nguy hiểm quá rồi bỏ chạy, có muốn chơi hyip thì theo ta ?
không được lời nhiều nhưng đảm bảo sẽ lỗ to.

trời tưởng nhận đệ tử k dc nhìu thì lãi ít chứ lỗ to thì thôi a à.tại lần trc hyip nó bóc mất của em cũng khá nhìu nên giờ hận hyip roài.nó làm mình ăn mì nhìu quá.
à bampaid mấy hnay có ai dc pay k vậy.

chưa ai được pay cả! Thấy nó vẫn pay cho thiên hạ mà! thấy payout của nó tăng liên tục! Hay nó cho Việt Nam vào blacklist rồi nhỉ! vì cái tội dispute nhiều quá! hic hic hic! mỗi ngày lời 23$ mà ko rút về được! tức ói máu!

chưa ai được pay cả! Thấy nó vẫn pay cho thiên hạ mà! thấy payout của nó tăng liên tục! Hay nó cho Việt Nam vào blacklist rồi nhỉ! vì cái tội dispute nhiều quá! hic hic hic! mỗi ngày lời 23$ mà ko rút về được! tức ói máu!
đã rửa $ thì phải chấp nhận số đen chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member
SUPPORTED

Most viewed of week