Matrix bampaid.com. Hình thức mua Pos như JSS đầu tư AP rút LR

Status
Not open for further replies.
Lệnh của tớ từ bữa 25 đến h, nó ko thèm paid nữa nè..... hjc xếp hàng đến tết công gô quá :binhsua140:

Lệnh của tớ từ bữa 25 đến h, nó ko thèm paid nữa nè..... hjc xếp hàng đến tết công gô quá :binhsua140:

tớ cũng vậy thôi! còn cả hơn 100$ trong đó! cộng với lãi suất hơn 20$/ngày. đêm qua nó mới pay được 1 lần! và nó giới hạn một ngày pay một lần và mỗi lần 10$. hic hic

Thằng bampaid hôm nay chơi đểu thật. Limit mỗi ngày đặt 1 lệnh rút, cho dù có bị cancel thì vẫn ko được đặt lại lệnh rút. bó tay nó luôn. giờ rút tiền giống như quay xổ số quá.hên thì trúng mình, xui thì chịu chờ ngày mai.

trời tưởng nhận đệ tử k dc nhìu thì lãi ít chứ lỗ to thì thôi a à.tại lần trc hyip nó bóc mất của em cũng khá nhìu nên giờ hận hyip roài.nó làm mình ăn mì nhìu quá.
à bampaid mấy hnay có ai dc pay k vậy.

Nói đùa thế thôi, chú muốn chơi hyip thật thì chơi theo ta, ta bảo chơi site nào thì chơi site đó, không phải ref cho ta, cứ ref cho monitor để ăn RCB cao. tạm thời chưa chiến bây giờ, để ta xem xét tình hình đã.
muốn trả thù thằng hyip thì pm inbox cho ta.

hê hê. ai biểu bạn rút sớm.chờ tới khoảng chiều khoảng 4-5h thì hẵng request.

tớ vừa without mà chưa thấy nó gửi tiền! nó gửi thông báo về mail nói là ngày 1/10 có cải tiến j đó! hic hic! các bạn vào mail coi! hình như cho rút max 5000$ đó! hic hic! tớ còn kẹt trong đó 120$ nữa! mỗi ngày 24$ tiền lời! hic hic

- - - Updated - - -

èo! vừa nói xong thì nó pay! hehhehe!

tớ vừa without mà chưa thấy nó gửi tiền! nó gửi thông báo về mail nói là ngày 1/10 có cải tiến j đó! hic hic! các bạn vào mail coi! hình như cho rút max 5000$ đó! hic hic! tớ còn kẹt trong đó 120$ nữa! mỗi ngày 24$ tiền lời! hic hic

- - - Updated - - -

èo! vừa nói xong thì nó pay! hehhehe!
sao hên vậy trời.chờ 4-5h chiều hả bạn.

đâu có! mình chờ nó cancell là with liền là tiền về àh! các bạn đừng with sớm! khi nào thấy no cancell là mình wiht liền

Tại hôm qua chủ nhật nó không paid nên còn cái pending ngày hôm qua, chính vì vậy bạn mới thấy cancel. như ngày mai bạn đặt request mà thấy cancel thì cũng bất lực thui vì mỗi ngày chỉ đặt lệnh 1 lần chứ mấy

Tại hôm qua chủ nhật nó không paid nên còn cái pending ngày hôm qua, chính vì vậy bạn mới thấy cancel. như ngày mai bạn đặt request mà thấy cancel thì cũng bất lực thui vì mỗi ngày chỉ đặt lệnh 1 lần chứ mấy

bạn nên with vào tầm 6h tối trở đi! rút sớm quá là nó cancell

vào paid bà con ơi.nó paid phát là về ngay à.mới dc paid này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk