Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
nếu thật thread scam thì tội cho mem captcha của nó quá haiz :(

em có thắc mắc...
tại sao bác thớt có vcb mà phải nhờ tới trung gian nữa nhỉ (theo như chữ ký của bác ý là có)
tại sao thằng scam biết yahoo bác thớt trong khi bác thớt đâu có để yahoo và chữ ký thời điểm bác bán z ( chữ ký bây giờ là bác ấy để sau khi có người ý kiến)
dù ex dính lỗi corfim nhưng k rõ ràng thế này thì....:confused::confused::confused:
khach minh vietinbank, ma ong scam minh noi chuyen vietcombank , nen minh phai nho exchange de chuyen qua vietinbank thanh toan cho khach

Vừa thử search cái số điện thoại

@conglapbt1 nhận hàng
minh dung them so dien thoai thoi ma ban so dien thoai : 01696871356 van dung goi dien duoc binh thuong chu co gi dau binh thuong ma

khach toi chuyen z can thanh toan vietibank, ma ong scam thanh toan vcb, nen can trung gian de chuyen qua vietibank thanh toan cho khach chu
chắc là để có người làm chứng quá. tính phang thêm middle man . đùa thôi nhé

em có thắc mắc...
tại sao bác thớt có vcb mà phải nhờ tới trung gian nữa nhỉ (theo như chữ ký của bác ý là có)
tại sao thằng scam biết yahoo bác thớt trong khi bác thớt đâu có để yahoo và chữ ký thời điểm bác bán z ( chữ ký bây giờ là bác ấy để sau khi có người ý kiến)
dù ex dính lỗi corfim nhưng k rõ ràng thế này thì....:confused::confused::confused:
minh tra loi roi do ban xem di nhe

bua truoc ong pm toi noi mua , nen bua sau toi can ban z nen moi pm lai de ban thoi, day la doan chat hom truoc ne

Attachments

179.4 KB · Views: 80
minh up len tiep hinh do ban bua truoc ong do spam minh nen bua sau moi spam lai thoi, kho qua minh co up them hinh do ban,
qua 24h rồi , lội dc 10 page rồi mà cũng chã thấy tiến triển gì, cậu thớt chuyển thành SCAM đi mới có người đọc đó

minh up len tiep hinh do ban bua truoc ong do spam minh nen bua sau moi spam lai thoi, kho qua minh co up them hinh do ban,
ghi có dấu giùm cái đi pa chưa giải quyết xong thì ông ra đảo trước vì tội ghi k dấu cmnr

giờ thế này cho gọn nè, theo tớ biết hình như ex chuyển bank cho thằng scam vậy dễ 2 bên chịu khó làm đơn báo CA là xong :) 10tr dư sức gỡ lịch và 1 trong 2 có ai bày trò hay ko cũng biết ngay :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week