Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
Đù, viết TV có dấu đi, ko thì banned cảnh cáo đi Mod, câu cú lủng củng, đọc đau hết đầu

Coi hình 2 của bạn úp ý. Thằng scam gửi memo là gồm yahoo + stk của bạn để bạn điền vào khi gửi Z, ở đâu nó có stk đó o_O
ah minh bi gai ban oi, ong keu minh viet vay minh cung dau co biet cai do la so tai khoan dau

dm, mấy cái thằng k học tiếng việt thì ban hết đi cho sạch forum :rolleyes:
dm là gì thế bạn? k là ji thế bạn? Ông có học mà lại dùng từ ngữ vậy à. Khác gi không có học

dm là gì thế bạn? k là ji thế bạn? Ông có học mà lại dùng từ ngữ vậy à. Khác gi không có học

uhm thôi cứ cho là z đi, mình k học luật nên có ngồi cãi cũng k lại thánh đâu, ai cũng hiểu có 1 người k hiểu. Thế "gi" "ji" là gì thế bạn :))))

Đi vào rồi lại đi ra,

Môn Ngữ Văn bị nhiều người coi thường quá, giờ thì biết mùi rồi đó!

Có 1 chỗ không hiểu là trong hình thớt post ở #1 và hình bạn norival1992 post ở #6 có chút lạ???
Trong log chat #1 các bạn đã trao đổi bán Z và confirm thì sao trong log ở #6 lại cũng có phần trao đổi và confirm bán Z vậy? 2 bạn cùng chat 2 cái à? Bằng không thì sao 2 đoạn log này khác nhau quá vậy?
#1 hình logchat số 2 https://mmo4me.com/attachments/2-png.46471/
#6 nè: http://prntscr.com/5vhiya

Disconme ngu thì chết chứ bệnh tật gì :rolleyes: có mấy đồng bạc cũng giữ ko xong thì làm ăn cái con cờ ặc gì nữa.. về nhà bú thêm sữa đi :rolleyes:

rồi sẽ có ngày tử thần scam gọi tên bác, dù cẩn thận đôi khi cũng bất cẩn bác ah, mình là người chứ đâu phải là thánh, e là e cẩn thận mà vẫn dính scam đều đều đây nè

Disconme ngu thì chết chứ bệnh tật gì :rolleyes: có mấy đồng bạc cũng giữ ko xong thì làm ăn cái con cờ ặc gì nữa.. về nhà bú thêm sữa đi :rolleyes:
đã report!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week