Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
giờ mình viết tiếng việt có dấu rồi mà bạn, khổ quá mình up lại nè

Attachments

• 472 wmz.jpg
    472 wmz.jpg
    309.3 KB · Views: 57
giờ nếu 2 ông đều lại bị hại thì EX + Sell Pm nhau cùng nhau hợp tác để báo CA nếu ex chuyển tiền qua bank, theo mình nghĩ 2 bạn ko ai là scam thì chắc k sợ đâu nhỉ ?
đã có 1 thằng lên thread r thì có gì phải xoắn tiếp đi nào :) nếu chuyển qua bank thì chưa đầy 1 tuần là xong cmnr

@conglapbt1 Cảm ơn bạn đã hợp tác.

Đây là proof đối chiếu, đoạn chat trước đoạn ảnh 1 đã up lên r`.
Bây giờ bank info thì có 2 cái 1 cái ACB và 1 cái VCB.

Attachments

29.9 KB · Views: 73
    28.5 KB · Views: 76
    51.6 KB · Views: 72
@conglapbt1 Cảm ơn bạn đã hợp tác.

Đây là proof đối chiếu, đoạn chat trước đoạn ảnh 1 đã up lên r`.
Bây giờ bank info thì có 2 cái 1 cái ACB và 1 cái VCB.
thế bạn chuyển tiền cụ thể vào bank nào? giờ 2 bác nên cùng nhau hợp tác đi :D

nói chung vẫn như vụ trước thôi :D ex confirm rồi :(

Vui vẻ thì 50-50 còn ko thì chắc ex xử chịu hết rồi. Trừ khi chứng minh được conglap1 scam.

Ủng hộ các bạn ra công an, giờ luật pháp nhà nước cũng bắt đầu nhúng tay vào tiền ảo rồi đây.^^. Không biết tương lai cái can dự này sẽ thế nào nhưng nếu lấy lại công bằng cho người bị hại và trừng trị bọn scam bất nhân kia được thì mình ủng hộ 2 tay.

Mình có theo dỏi vụ này từ đầu và đầu tiên cứ nghĩ là người thứ 3 là scam nhưng xem đi xem lại thì vụ này chỉ là 1 trong 2 bác scam nhâu thôi. Vụ này cũng tìm ra scammer cũng đơn giản . Chỉ cần TV là chứng minh đc ai scam ngay . Vấn đề là 1 trong 2 bạn có dám đưa số tiền này làm cược ko . Ai thua sẽ mất tiền này , số tiền này đưa MMO đi làm từ thiện . Oke thì ký giấy ký quỹ cho MOD dê .

Mình có theo dỏi vụ này từ đầu và đầu tiên cứ nghĩ là người thứ 3 là scam nhưng xem đi xem lại thì vụ này chỉ là 1 trong 2 bác scam nhâu thôi. Vụ này cũng tìm ra scammer cũng đơn giản . Chỉ cần TV là chứng minh đc ai scam ngay . Vấn đề là 1 trong 2 bạn có dám đưa số tiền này làm cược ko . Ai thua sẽ mất tiền này , số tiền này đưa MMO đi làm từ thiện . Oke thì ký giấy ký quỹ cho MOD dê .

ai thua sẽ bị ở tù , chứ mất tiền gì ở đây nữa .....

Tù thì số tiền cũng mất người bị hại cũng thiệt mak, hay tốt nhất người nào sai thì đền cho người còn lại . :d

Mình cũng có 2 cái suy nghĩ giống bạn vì thấy 2 log chat mà 2 bạn ấy up lên là 2 đoạn log khác nhau nhưng lại có chung cái khoản confirm bán 472z rate 21.2 kia, chiếu lý thì chỉ có 1 log chat thôi, đằng này có 2 log và cả 2 log đều có confirm, đã chat confirm trong log bên này thì đâu lý nào lại nói đến chuyện confirm đó bên log bên kia nữa, không lẽ rảnh tới múc chat cùng lúc 2 cái với cùng vấn đề confirm? Chính vì chỗ khó hiểu đó nên mình nghĩ ra 2 hướng, 1 là có 1 người thứ 3 làm scamer, người đó đã giả danh bạn A đi chat với bạn B, cùng lúc giả danh bạn B đi chat với bạn A. 2 là 2 bạn có 1 người scam người kia và đã tạo log chat giả. Nhưng vẫn còn điểm khó hiểu là nếu là 2 trường hợp này thì khi 2 bạn up log chat lên thì đúng lý cả 2 phải lên tiếng là không có chat như vậy chứ? Nhưng thấy 2 bạn không đả động gì đến nội dung log chat khác nhau nên giống như 2 bạn cũng xác nhận là cả 2 đều chat với nhau như vậy, vậy thì sao lại có 2 nội dung chat cùng vấn đề?
Nghĩ tới nghĩ lui vẫn thấy khó hiểu quá.

Tưởng vụ này xong rồi, hóa ra bây giờ mò vào vẫn chưa xong ah
giờ mình viết tiếng việt có dấu rồi mà bạn, khổ quá mình up lại nè
Ông up những hình ảnh bằng chứng của ông lên #1 đi! Chứ up trong phần comments thì ai mà lục tìm để đọc được?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week