• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.

conglapbt1

Junior
Reactions
32
MR
0.082
nói thật thì cái này lỗi của thread, đã chủ động pm scammer rồi thì còn kiện cáo ai nữa
mình không có pm ông scam trước bạn ơi, đọc trang 12,13 gì đó mình có chụp thêm hình đó có ông animax dùng teamview xem bên mình nữa đó

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ko chuyển sang thành report scam thì có đợi đến mùa quýt sang năm cũng chưa được xử lý :rolleyes:

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
lôi ra CA thì chết cả 4rum ngay đó bác! Cái vụ của tui cũng vì ko muốn mất chỗ làm ăn cho nên mới chịu chia 50-50, coi như bỏ 300$ đi học cái khôn. Chứ nếu mà lôi ra CA thì có khi phần lớn mems 4rum đều lên PC50 uống nước chè!!!!!!!!!!!! :) Chả nói đâu xa cái lý do, trốn thuế với lại trao đổi ngoại tệ SLL cũng đã lãnh đủ rồi :) Chưa nói đến cam hay quýt!

Trao đỗi tiền ảo khác vs trao đỗi ngoại tệ nhé!

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai SCAM mà report. BQT đã bảo là 2 cùng là ng bị hại mà. Tui send tiền đàng hoàng, scam chỗ nào ?
RUle 4rum bạn xác nhận vớ vẩn như vậy dù có là bị hại bạn cũng phải thường 100% nếu bên kia k chịu thương lượng bởi thế tôi kêu ông báo CA đi thằng scam ông có số bank mà, còn ông k chịu thì 1 là ông thương lượng với thread 2 là ông lảnh đủ vì lỗi ông xác nhận bừa tính theo rule ông sai .

Ai SCAM mà report. BQT đã bảo là 2 cùng là ng bị hại mà. Tui send tiền đàng hoàng, scam chỗ nào ?
Thế 2 người đã thoả thuận được cách xử lý chưa. Thoả thuận được rồi thì closed topic đỡ tốn tài nguyên. Còn không thoả thuận được thì đổi topic thành Report Scam thì BQT mới bắt đầu xử lý. Còn cứ để Waitting thế này thì cứ đến mùa quýt sang năm. Còn dân đen vào tán gẫu thì được cái gì đâu :D

Thế 2 người đã thoả thuận được cách xử lý chưa. Thoả thuận được rồi thì closed topic đỡ tốn tài nguyên. Còn không thoả thuận được thì đổi topic thành Report Scam thì BQT mới bắt đầu xử lý. Còn cứ để Waitting thế này thì cứ đến mùa quýt sang năm. Còn dân đen vào tán gẫu thì được cái gì đâu :D
mình voi admin shin thì muốn 50/50, còn ông norival1992 thì muốn báo công an, nên thỏa thuận chưa xong, mà làm sao để chuyển thành report scam vậy bạn, mình không biết,

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Theo bạn nghĩ bạn xác nhận như vậy bạn có chấp nhận được ko? Làm ex có tiền bảo hiểm thì bạn phải có trách nhiệm với cái xác nhận của mình. Cái đó bạn đã xác nhận đàng hoàng. Nếu bạn xác nhận theo dạng : Chuyển vào Zxxxxxxx, noi dung là số bank. Thì có ai bị scam không. Làm ex mà ko có tránh nhiệm thì rút bảo hiểm về làm ở ngoài cho nó an toàn cho mọi người.

ko tin thì bác cứ tìm hiểu xem nó có khác nhau gì ko? :v
Có công văn đàng hoàng. Các bác mua bán -> lợi nhuận -> k đóng thuế thu nhập cá nhân -> bị chụp thì đúng thôi. Còn tui thì mua thôi -> k lợi nhuận -> việc gì đóng thuế :))

RUle 4rum bạn xác nhận vớ vẩn như vậy dù có là bị hại bạn cũng phải thường 100% nếu bên kia k chịu thương lượng bởi thế tôi kêu ông báo CA đi thằng scam ông có số bank mà, còn ông k chịu thì 1 là ông thương lượng với thread 2 là ông lảnh đủ vì lỗi ông xác nhận bừa tính theo rule ông sai .
XL cậu, 1 tháng tớ thu 20k-30kz k đầu ra là chuyện bt. 1 tay support server, 1 tay ăn cơm -> confirm chặt chẽ bằng chân chắc.
Thứ 2 bên kia đồng ý báo CA. Nhưng k chịu báo CA để 1m tui báo -> vấn đề đó OK. K thành vấn đề.
Thứ 3, tui k scam ai hết nên đừng gọi là chuyển thành SCAM hay report SCAM gì cả. Ảnh hưởng đến uy tín của tui.

Shin đã xử lý wa conversation r`

Attachments

113.9 KB · Views: 79
    174.4 KB · Views: 77
Có công văn đàng hoàng. Các bác mua bán -> lợi nhuận -> k đóng thuế thu nhập cá nhân -> bị chụp thì đúng thôi. Còn tui thì mua thôi -> k lợi nhuận -> việc gì đóng thuế :))

XL cậu, 1 tháng tớ thu 20k-30kz k đầu ra là chuyện bt. 1 tay support server, 1 tay ăn cơm -> confirm chặt chẽ bằng chân chắc.
Thứ 2 bên kia đồng ý báo CA. Nhưng k chịu báo CA để 1m tui báo -> vấn đề đó OK. K thành vấn đề.
Thứ 3, tui k scam ai hết nên đừng gọi là chuyển thành SCAM hay report SCAM gì cả. Ảnh hưởng đến uy tín của tui.

Shin đã xử lý wa conversation r`
bạn hoạt động ở 4rum bạn phải chấp nhận rule chứ, lở đâu bạn bày trò scam người sell thì sao nên bạn cũng phải hiểu vì sao có cái rule đó tiếc kiệm vài chữ hậu quả = 10tr ?

bạn hoạt động ở 4rum bạn phải chấp nhận rule chứ, lở đâu bạn bày trò scam người sell thì sao nên bạn cũng phải hiểu vì sao có cái rule đó tiếc kiệm vài chữ hậu quả = 10tr ?
Scam hay k BQT tự biết chứ. proof cung cấp đầy đũ còn gì.

heothanhtinh

Hero
Verified
Reactions
524
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cái rule để làm cảnh :D
làm ăn dựa vào forum rồi tự tạo luật riêng, cách làm việc riêng rồi có chuyện lại mang CA ra hù

chắc Shin cũng ko xử lý đc vụ này rồi

Last edited:

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000

Bác ấy nói là báo CA 2 vụ luôn rồi . Còn rule với riết cái gì nữa bạn . giờ là nói đến pháp luật nhá .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week